RE: KIA CARNIVAL SẮP RA CÓ AT

Thông tin là chắc chắn trong tháng 6 sẽ có và đợt Carnivan này sẽ có hải quan luôn. Xe hiện đang làm thủ tục hải quan rồi. Vì là lô hàng đầu tiên của đợt hàng này nên chưa định được giá.
Các bác cố chờ nhé!
mấy lần luợn lờ mà chưa chộp đc cái ảnh nào. Các bác chịu khó xem ảnh trên mạng vậy. Có cơ hội là em chộp luôn cho.

Hạng B2
18/5/05
314
9
18
47
www.otosaigon.com

Oh hay quá, em thấy Trường Hải chịu khó nhập xe thế hệ mới về, rình em Carnival này khá lâu rồi, không biết thế hệ 2007 hay 2008, em xem trên site: kia.com.au bên Úc thì xe Carnival này quá tốt cho gia đình
Bác gửi cho em thông số về em này với, mail: [email protected]
Cám ơn bác

Hạng F
9/3/06
6.460
3.377
113
Sì Gòn

Trường Hải sắp ra Carnival loại này phải không các bác:

Hạng B2
22/10/07
370
4
18

Day la ★KIA - CARNIVAL 2005"★ / (2008" thi doi moi...mot chut roi.)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/5/07
380
0
0

Con 08 nhìn đẹp lắm bác ạ. Gần nhà em có ông đi nhưng mà ông í mua hơn 43k cơ. Máy dầu AT options cũng kha khá. TH mà ra em này khoảng 34k thi`...:D

Hạng B2
9/12/06
203
143
43

Bác Thaco.Kia.LongBien đâu rồi ![8|]
anh em đang chờ bác để chim ngưỡng carnival mới đó

Hạng D
30/10/06
1.387
22
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Trích đoạn: Thaco.Kia.LongBien

Bác có ở Hà Nội kô?
Carnival công ty mình đã có hàng rồi đấy tuy nhiên chưa định đc giá bán nên chưa công bố thôi.
Theo thông tin nội bộ khoảng 30k đến 32k: 2.5l máy xăng AT
Bạn có thể cho mình số điện thoại kô bao h có hàng minh thông báo cho bạn đến tham quan.
Khăng định với bạn là ở miền bắc chỗ mình là có đầu tiên luôn. Gần kho của Công ty nhất mà he he...

Model 2008 mà giá tầm này hả bác ? Đáng quan tâm quá các bác :D
MB, MN đều ok, thế MTrung như thế nào ạ ?

đây là carens mà
Tin mật tin mật là trong ngày hôm nay Carnival được thử trên đường Láng - Hòa Lạc đây là 1 trong những bước kiểm tra cuối cùng trước khi được cấp giấy đảm bảo chất lượng. Trong tuần này tuần sau sẽ chính thức được bán tại chỗ em. Đây là đợt hàng đầu tiên nên hàng ko nhiều lắm. hic...

Last edited by a moderator: