Hạng D
4/7/07
2.148
1.000
113
otosaigon.com
Bai` test của bác lơ hay quá thế là ae có thêm 1 lựa chọn đúng đồng tiền bác gạo rồi :D

Hạng D
23/8/08
3.139
1.831
113
45
mấy bác ko thử chạy đường vòng tốc độ cao và có so sánh với một số em cùng hạng như altis, civic xem thế nào nhỉ.
chạy xa thế bác F1 thấy xe có giúp người lái thoải mái và không bị mệt không?
độ ồn chạy trên đường như thế ở tốc độ 80km/h thế nào? về test độ ồn sao các bác không ghi âm lại cho bọn em nghe thử.

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
Hôm nay nhóm tụi em cũng vừa gặp chiếc Ceratto Koup màu đen :) ... lại là người quen không àh :)

@ Páo : Chiếc này chụp hình phía sau phải thấy hết đường cong của form body mới đẹp . :) (Lấy góc độ giống như tài xế xe khác phía sau nhìn tới mới hay)

Làm lại cái hình đê .

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
@haichien: Tại lười de xe ra ngoài, 1 phần do con Attila (puma) đậu phía sau xe nên de không được :D. Vô đọc bài này xong ra bắn vài ảnh post luôn cho nóng. Để rỗi em sẽ post lai.

Để em này lăn bánh thì mất 650T. Nhưng bất tiện kinh khủng khiếp do 2 cửa mà

Tập Lái
3/8/09
27
0
0
Hôm qua có phải nhóm bác đi từ Vũng Tàu về saigon ko? có phải bác thấy con Koup màu đen biển số NN đúng ko?
:) :)
haichien nói:
Hôm nay nhóm tụi em cũng vừa gặp chiếc Ceratto Koup màu đen :) ... lại là người quen không àh :)

@ Páo : Chiếc này chụp hình phía sau phải thấy hết đường cong của form body mới đẹp . :) (Lấy góc độ giống như tài xế xe khác phía sau nhìn tới mới hay)

Làm lại cái hình đê .

Hạng B2
Các bác thấy sao chớ riêng tớ thấy, xe hàn đi đuờng trường chạy quản đường chừng 500km->800km ( có nghỉ vọc đường đó nghen ) thì thấy em nó muốn sặc , so với xe nhật và của tây nó hơi thua .......

Hạng B2
26/5/08
236
0
16
vinamin nói:
Các bác thấy sao chớ riêng tớ thấy, xe hàn đi đuờng trường chạy quản đường chừng 500km->800km ( có nghỉ vọc đường đó nghen ) thì thấy em nó muốn sặc , so với xe nhật và của tây nó hơi thua .......

Xe Hàn cụ đi là xe gì đấy ợ? 500km mà có cả nghỉ dọc đường thì chỉ cần 2b cũng vẫn đi ngon lành...