Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Em đi cao tốc TL mà lên 130-140km/h thấy xe cũng ổn lắm. Em k thấy hối hận tí nào

Bác chạy hoài như vậy cũng sẽ có ngày hối hận không kịp đấy....mặt đường cao tốc giờ không còn đều như xưa đâu bác.

Hạng C
14/1/10
601
3
18
Hồ Chí Minh
hungtt24 nói:
Em thì đoán là khi dift chắc là ngoặt vô lăng, kéo thắng tay để cho bánh trước nó ngừng lại, bánh sau theo quán tính nó sẽ lao về trước, kết hợp với ngoặt vô lăng thì nó sẽ trượt, đến một góc nào đó, buông thắng tay ra.

bác muốn drift em chỉ bác cơ bản cho vui nhé :)) (em k chắc thành công đâu :[)]))

bác vào cua với tốc độ cao hơn tốc độ bình thường lúc vào cua
đánh lái 90 độ
lùi về 1 số hay 2 tùy vào lúc đó tốc độ xe thế nào
trả lái ngay lên ga đột ngột cho xe lao lên
chỉnh lái ngay lại theo ý muốn

cái phanh tay thì khi drift cua gắp, nhỏ, nhanh mới dùng nhiều . Mà xe bình thường chạy cầu trước k drift đc đúng nghĩa bác ơi.

cỏn cái nữa cực cơ bản

bác đánh lái hết 1 bên
lùi số thấp
bắn nhanh, mạnh
kéo phanh tay
cứ ấn ga cho xe xoay vòng vòng :D
miệng thì cầu nguyện

chúc bác may mắn (em đùa)
hihihihi

Hạng C
14/1/10
601
3
18
Hồ Chí Minh
Dragontu78 nói:
Em đi cao tốc TL mà lên 130-140km/h thấy xe cũng ổn lắm. Em k thấy hối hận tí nào

Bác chạy hoài như vậy cũng sẽ có ngày hối hận không kịp đấy....mặt đường cao tốc giờ không còn đều như xưa đâu bác.

khi đường trống thôi bác HT ơi. mặt đường có gập gệnh thường ngay mấy cái chân câu vượt và lúc gần về SG. Khúc bến lức thì bình thường.
Có bửa em thấy 1 bác đi KM màu vàng đua với 1 thằng Santa Fe mới ác. Em nhìn mà câu nguyện dùm bác ấy. a men. hihihihi

Hạng C
14/1/10
601
3
18
Hồ Chí Minh
Kombat nói:
Em thấy không nên qua Việt Mỹ, nó cũng mơ hồ lắm, làm con 350z twin turbo siêu nạp thế nào mà bể tan cái máy người ta..vãi.

Dr jone thì em có hỏi thì đc nghe là "ở đây tụi em làm xe xịn ko hà" :D

bác có biết vụ con BIM series 7 độ 1000 mã bên Moscow nổ chưa? Vì lý do là quên thay nhớt máy. Haizzz
em đang đợi xem cái Turbo con KM cua bác đây. hihihi

Last edited by a moderator: