16/12/14
144
376
63
Hồi sáng xem báo thấy 1 em Morning nhập ở SG lật ngửa chổng 4 bánh lên trời. Cái xe có nhiều tính năng hiện đại là quý, nhưng tai nạn thì lại chủ yếu là do chạy ẩu, bất cẩn, tức là lỗi do con người, chứ do lỗi ở xe chiếm tỷ lệ ít hơn nhiều.

Hạng D
16/7/13
1.304
14.641
113
View attachment 449986
Bẵng đi một thời gian không ngó ngàng đến em nó ...đến khi gặp lại giật mình với sư thay đổi từ bên ngoài điều chỉnh lại lưới tản nhiệt, kích thước đèn gầm làm mặt Calang cân đối hơn cùng Mâm đúc kiểu đặc trưng 2016 đem đến một nét mới . Quan trọng hơn hết là sự xuất hiện của hàng loạt option mới ![pagebreak][/pagebreak]

Phần đuôi xe nhìn cân đối hơn rất phù hợp khi lắp cản Inox một ống nhỏ tạo điểm nhấn cho xeView attachment 449990
Cụm đèn Fa halogen không thấu kính ưu điểm quầng sáng rộng
View attachment 449989
Gương chỉnh, gập điện, khóa cửa trung tâm auto lock
View attachment 449992
Hệ thống chống trơn trượt một trong những option được phổ cập trên dòng xe Morning Nội địa Hàn
View attachment 449993
Hệ thống cảnh báo áp xuất lốp
View attachment 449998
Màn hình DMB camera theo xe có thể chỉnh ngôn ngữ tiếng Anh , Kết nối bluetooth, USB tiện ích hơn nhiều so với thế hệ cũ.
View attachment 450008
Với sự phát triển của đường cao tốc chế độ Cruize Control trang bị trên xe được mọi người đánh giá cao
View attachment 450010
Nội thất màu xám được thay đổi về chất liệu da dễ nhìn hơn
View attachment 450012
Hàng ghế sau chưa sử dụng
View attachment 450020
Túm lại Morning 2016
từ bản thấp như VAN đến bản full luôn có Cân bằng điện tử, ABS, cảm biến áp suất lốp nhắm đến sự An toàn cho người sử dụng.
Một vài cập nhật để các bác có thêm thông tin về Morning !
Trân trọng!
Xe nhập là ok rồi...nhưng thiếu body kit cặp hông...lạ nhỉ..nhìn mất đẹp....heheh

Hạng D
16/7/13
1.304
14.641
113
Bác @temdl84 có thể coi Xe tại Hoanggiaauto địa chỉ 765 trường chinh. tây thạnh. tân phú Bác nhé!
THân!
Mình cũng đã từng xem xe tại đây...dạo này thấy vắng em buổi sáng...cách đây 3nam....ful luon...tha hồ mà chọn....đây là lò xe nhập hàn mà..khá uy tín...heheh

Hạng C
5/6/11
619
351
63
GOODCARE AUTO
goodcareauto.vn
Hồi sáng xem báo thấy 1 em Morning nhập ở SG lật ngửa chổng 4 bánh lên trời. Cái xe có nhiều tính năng hiện đại là quý, nhưng tai nạn thì lại chủ yếu là do chạy ẩu, bất cẩn, tức là lỗi do con người, chứ do lỗi ở xe chiếm tỷ lệ ít hơn nhiều.
@Hai bánh cà tàng hãy khách quan bác nhé!
Em đang giới thiệu những Option mới của chiếc xe Morning Nội địa Hàn sản xuất nhằm mang lại sự an toàn cho người sử dụng. một trong những thống kê sau đã đem lại cách nhìn mới về hệ thống Cân bằng điện tử:
@Theo Ủy ban an toan giao thông quốc gia Mỹ (NHTSA), ESC giúp giảm 35% số vụ va chạm.(Link tham khảo)
Còn những lỗi do con người không thuôc phạm trù của hãng xe.
Cám ơn Bác!

Hạng C
5/6/11
619
351
63
GOODCARE AUTO
goodcareauto.vn
Xe nhập là ok rồi...nhưng thiếu body kit cặp hông...lạ nhỉ..nhìn mất đẹp....heheh
khổ cái là bên ấy đẻ sao mình để vậy bác à. bác nào thích body kit thì lắp thêm.
Chắc cũng phải gần 500...ra giấy ...cho bản full
Giá trước Bạ và chi phí bắt buộc ra biển số 50 triệu rồi. từ ngày lệ phí đăng kí tăng lên 11 triệu cũng làm hạn chế bọn em. Bác phán thế chắc em bán nhà quá ...kkk
Mình cũng đã từng xem xe tại đây...dạo này thấy vắng em buổi sáng...cách đây 3nam....ful luon...tha hồ mà chọn....đây là lò xe nhập hàn mà..khá uy tín...heheh
Bác cũng đã thăm em rồi nhỉ ?
hôm nào có dịp ghé qua giao lưu cafe đi bác!!!
Thân!

Hạng D
16/7/13
1.304
14.641
113
khổ cái là bên ấy đẻ sao mình để vậy bác à. bác nào thích body kit thì lắp thêm.

Giá trước Bạ và chi phí bắt buộc ra biển số 50 triệu rồi. từ ngày lệ phí đăng kí tăng lên 11 triệu cũng làm hạn chế bọn em. Bác phán thế chắc em bán nhà quá ...kkk

Bác cũng đã thăm em rồi nhỉ ?
hôm nào có dịp ghé qua giao lưu cafe đi bác!!!
Thân!
Hehehe...có gì sorry pac nha...nhà cũng có 1 con nhập 2012....đúng là không có gì phải phàn nàn..mấy ông bạn..cũng lái thử....kết....rồi hỏi gara nào bán hàng nhập uy tín...mình cũng chỉ qua Pác (hàng mới..chưa ra biển...bảo hành tại gara...tốt)....còn nếu muốn hàng nhập đã ra biển....giá mềm hơn thì mình chỉ qua KTP....hehehe

• Like
Reactions: TRANHA
Hạng C
5/6/11
619
351
63
GOODCARE AUTO
goodcareauto.vn
Hehehe...có gì sorry pac nha...nhà cũng có 1 con nhập 2012....đúng là không có gì phải phàn nàn..mấy ông bạn..cũng lái thử....kết....rồi hỏi gara nào bán hàng nhập uy tín...mình cũng chỉ qua Pác (hàng mới..chưa ra biển...bảo hành tại gara...tốt)....còn nếu muốn hàng nhập đã ra biển....giá mềm hơn thì mình chỉ qua KTP....hehehe
Không phải Sory đâu bác !
Càng ngày làm càng khó riêng thuế tuyệt đối áp dụng với xe lướt từ năm 2012 đến bi giờ Tăng lên 5000 USD. Chán như con gián .
Cám ơn bác!