Hạng B2
24/1/16
171
81
28
23
Cái thích là Có thêm túi khí bảo vệ đầu gối tài xế. Mà nhiều xe khác có khi 10 túi vẫn không có
@Ra sau được rnng lợi mà @Chuvecodon !
10 túi khí là có túi đầu gối cho cả 2 ghế trước rồi bác :)
À, bác inbox cho cháu giá được ko ạ?

Hạng B1
8/1/10
74
34
18
Thế nếu Kia Morning có start, stop thì làm sao nghe nhạc khi đã tắt máy ???
Nếu Bác đang chạy thì khi ngừng lại, Bác về N thôi, đừng về P, Bác ấn nút 1 cái nó sẽ tắt máy nhưng đĩa vẫn hát nhé. Nếu Bác về P thì ấn nút nó tắt hết điện luôn. Còn nếu xe đang tắt, Bác ko đạp thắng, ấn nút 1 lần nó bật chế độ ktra khóa thì phải vì e thấy nó hiện hình cái xe có chìa khóa, ấn lần 2 thi acc on, Bác có thể nghe nhạc, chạy ac.... ấn lần 3 là tắt hết khóa điện. Xe e Forte là thế.

• Like
Reactions: Anhhaiotosg
Hạng D
16/7/13
1.304
14.511
113
Nếu Bác đang chạy thì khi ngừng lại, Bác về N thôi, đừng về P, Bác ấn nút 1 cái nó sẽ tắt máy nhưng đĩa vẫn hát nhé. Nếu Bác về P thì ấn nút nó tắt hết điện luôn. Còn nếu xe đang tắt, Bác ko đạp thắng, ấn nút 1 lần nó bật chế độ ktra khóa thì phải vì e thấy nó hiện hình cái xe có chìa khóa, ấn lần 2 thi acc on, Bác có thể nghe nhạc, chạy ac.... ấn lần 3 là tắt hết khóa điện. Xe e Forte là thế.
Nói chung là Smartkey luôn có 2 nấc...ấn nhẹ là mở điện (bước 1 trước khi đề máy...cho xe nạp đủ điện và cho các hệ thống phun...kích nổ...tránh mở aircon...Accu không kéo nổi...dễ làm giảm tuổi thọ bình...lúc này nghe nhạc bt)...2 - ấn mạnh cùng với đạp thắng để đề máy nổ....thế thôi

Hạng B2
17/12/08
171
61
28
15
Không liên quan nhưng Bác chủ cho hỏi bên Bác có nhập con KIA GRAND SEDONA Full opt không ạ, và nếu có cho xin giá luôn nha Bác chủ. Thanks

PS: Xe nhập của Bác thật sự Ok hơn của Anh Công và Anh Hải.