Hạng B2
9/8/15
191
181
43
Mèo vẫn là mèo, không thể là hổ được dù có vẽ thêm vằn vện.
Mèo nó có tiền nó có quyền đi spa thẩm mỹ mông má. Hổ báo gì ở đây hả chú? Chú có dám làm vậy ko?
Tui thì tui coi đây là làm đẹp thay đổi phong cách. Nhìn ok!

Hạng B2
8/4/09
327
556
93
xe này e thấy lên đồ nhìn đơn giản mà đẹp, hạ gầm chút nhìn sẽ đẹp hơn, nhưng với đường vn hạ gầm thấp quá có ngay rớt dàn nhựa :D, cánh gió sau nhìn vừa, ko quá rộng cũng ko quá cao, chủ yếu để trang trí nên vậy là ổn, làm thêm pô nổ nghe cho đã tai, gắn supercharge :D

• Like
Reactions: Tee
Hạng B2
23/10/14
139
55
28
48
phong cách xe hiện đại bây giờ : mắt to thành mắt hí, miệng chữ O thành miệng chữ v, đít chữ B thành đít chữ E, mấy bác độ xe lên vi tính mô phỏng xem thế nào nhé.

Hạng B2
24/11/16
379
316
63
Tp Hồ Chí Minh
Nói chung việc độ xe thì tùy quan điểm mỗi người, có người thì thích xe zin, chỉ độ đẽo bên ngoài, có người thì thích như anh Vin De Seo độ công suất máy để chiến, chiếc xe đẹp hay xấu thì ddo con mắt thẩm mỹ của người chủ xe thôi, vì họ là người sử dụng muh...nói chung là hơn 30 cái xuân xanh rồi mà mình còn chưa có xiền để độ con Air Blade Việt Nam thành Air Blade Thái nữa là...khỗ vl =))

Hạng B2
23/2/17
477
911
143
Thấy mắc cười với một số bác trong diễn đàn này. Mình theo dõi mấy cái post độ xe. Cứ xe phổ thông độ lên là auto chê. Còn xe mắc mắc sang chảnh cỡ bmw đồ độ lên thì auto khen nức nở. Bữa có bác độ mazda cũng bị mấy ảnh ném đá.
Kiểu phân khối lớn độ ko sao, dream hay wave độ thì bị chê te tua. Ko tin các bác lục lại mấy bài về bmw độ và mazda độ mà xem. Cũng ko cũ lắm vài tuần trước thôi. Hài.
Ko đâu bác, hôm bữa e có thấy 1 xe suzuki swift được đắp lại body, thấy bác thợ đến nhà "đắp" hoàn toàn thủ công nha, theo phong cách Rally Sport rất đẹp, tiếc là e ko chụp dc tấm hình nào. Độ fai có bản sắc riêng, chứ ra tiệm ưng body nào rồi kiu thợ sơn lắp vào thì bình thường lám.

• Like
Reactions: genta
Hạng C
18/11/07
752
1.168
93
Vĩnh Long
Ko đâu bác, hôm bữa e có thấy 1 xe suzuki swift được đắp lại body, thấy bác thợ đến nhà "đắp" hoàn toàn thủ công nha, theo phong cách Rally Sport rất đẹp, tiếc là e ko chụp dc tấm hình nào. Độ fai có bản sắc riêng, chứ ra tiệm ưng body nào rồi kiu thợ sơn lắp vào thì bình thường lám.
Nếu gọi là bản sắc riêng thì VN mình hiếm ai làm đc lắm vì:
- Không có thời gian
- Không có nguyên vật liệu
Em thấy đa phần VN độ decal, add-in vì ai cũng ngại đụng chạm tới thân vỏ xe. Phần sợ xxx, phần đăng kiểm.... nếu giá phụ kiện phụ tùng tốt thì chắc cũng độ nhiều lắm đó Bác.

• Like
Reactions: Tee
Tập Lái
18/2/08
40
8
8
Hóc Môn
lên đẹp quá... mèo chúa rồi... ha ha ha ... có dk t hì chơi thôi, mấy đứa ko chơi thì ngồi sang 1 bên ... toàn ăn rau muống mà suốt ngày nói chuyện chính chị ko hà... ka ka ka