Hạng B1
19/8/14
58
21
8
40
các bác tư vấn giúp e sắp đến 100.000 thì nên lưu ý những món j ạ, chi phí khỏang bi nhiêu, morning e đời 2004 slx mà thấy có 4 thắng đĩa với abs lun ạ, có bác nào dùng chung e này k cho e chút kinh nghiệm ạ.

Hạng D
7/11/13
1.099
8.203
113
Chào các bác xe em chạy đc 40k rồi, lần này bên bão dưỡng kêu phải bảo dưỡng lớn mất khoảng 5-6 củ gì đó. Bao gồm: nhớt hộp số tự động, dây curoa máy, lọc xăng, lọc nhớt máy và nhớt máy và vài cái linh tinh nữa. Nhưng cái quan trọng nhất và mắc nhất là nhớt hộp số vì thay tới 5 lít và khoảng 500k/lít. Vây cho e hỏi có bác nào đã bảo dưỡng o Km này chưa cho e ít kinh nghiệm và có cần thiết phải thay dầu hộp số k? Thanhk các bác nhiều
Nếu hộp số bác không có vấn đề j thì không nên thay. Phần nhớt và công thay đã gần 3 củ rùi.
Mấy cái khác nếu bác siêng bảo dưỡng 5K mỗi lần thay nhớt thì cũng khỏi làm luôn :)

Hạng B1
21/2/10
55
29
18
Hồ Chí Minh
bác làm cho em được k ạ? Em vẫn chưa hình dung làm thế nào cả.
Em có mua 2 cái (1 đang xài - 1 dự phòng) bác cần thì em nhượng lại (em kg tính phí ship từ HN vào nhé, mua sao bán vậy). Qua coi cái chìa em đang xài rùi về làm thui bác. Em quận 7 - phú mỹ hưng.