qd confirmed
Hạng B2
31/1/12
407
310
63
Re:[KIA - Kia Morning] Góc chia sẻ, trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Morning

xe em MN 2008 hiện nay cũng bình thường chỉ đổ xăng thay nhớt thôi nên ngồi hóng hớt thêm

Hạng F
16/11/11
5.407
531
113
Cần Thơ, Vĩnh Long, Đồng Tháp

qd nói:
xe em MN 2008 hiện nay cũng bình thường chỉ đổ xăng thay nhớt thôi nên ngồi hóng hớt thêm
Vậy là quá tốt rồi cụ àh, lâu lâu nhớ tự kiểm tra em nó, hoặc ra Hãng

Hạng B2
20/12/11
159
0
16

Cám ơn Bác Tí Đô đã giúp đỡ nhiệt tình
Em ở Quận 9, Bác cho em xin số phone khi nào sắp xếp được em mời Bác cafe và chiêm ngưỡng xe của bác để học hỏi luôn ạ

24/3/10
4.364
3.876
113

Tina2008 nói:
Cám ơn Bác Tí Đô đã giúp đỡ nhiệt tình
Em ở Quận 9, Bác cho em xin số phone khi nào sắp xếp được em mời Bác cafe và chiêm ngưỡng xe của bác để học hỏi luôn ạ

Pác cứ gọi 0903 64 22 67 nhé.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: hiep nguyen
Hạng C
24/12/06
759
60
28

E cũng máu lên Full cho em nó..., nhưng bà cả kg cho.. vì xe ít đi.... mà xe của mình đáng giá đc bao nhiêu cái 18tr này...!!!
thế là em bị chùn bước.....

24/3/10
4.364
3.876
113

micky nói:
E cũng máu lên Full cho em nó..., nhưng bà cả kg cho.. vì xe ít đi.... mà xe của mình đáng giá đc bao nhiêu cái 18tr này...!!!

Có gì đâu pác. Sau này đổi xe khác bixenon, DVD 2 DIN, màn hình gối đầu, loa & sub mình đều mang sang xe mới xài tiếp được mà pác. Xe cũ mình trả lại như zin rồi bán thui, chỉ có dán kiếng là k lấy lại được thôi. He he

Hạng D
30/3/11
1.164
5
38
44
Cà Mau, Cần Thơ

micky nói:
Làm một lần thì ngán phải rồi bác ạ, bác làm từ từ, rỉ rả rỉ rả vậy mà xong, mỗi lần đi SG bác làm 01 cái, tính ra làm xong thì cũng gần cả năm, :D:D:D

Hạng B1
14/1/12
56
1
8
Xì Phố

mình củng mới tậu 1 em màu trắng trước tết, vẫn chưa connect được bluetooth, màn hình camera lùi đã xem được Video( file Mp4 connect USP vào cái khe cắm phía trên màn hình) xe của mình cái màn hình camera de lại lắp rời bên ngoài chứ k nằm chung với màn hình audio, mới gắn thêm sub pioner 4.8chay, tạm thời âm thanh nghe ổn. anh em nào connect được bluetooth chỉ giáo với nha, phải chi có ai đứng ra tổ chức một ngày cuối tuần để anh em kia morning 2012 trao đổi kinh nghiệm cafe ăn sáng.
0909009223

Last edited by a moderator:
24/3/10
4.364
3.876
113

nvdinh28 nói:
mình củng mới tậu 1 em màu trắng trước tết, vẫn chưa connect được bluetooth, màn hình camera lùi đã xem được Video( file Mp4 connect USP vào cái khe cắm phía trên màn hình) xe của mình cái màn hình camera de lại lắp rời bên ngoài chứ k nằm chung với màn hình audio, mới gắn thêm sub pioner 4.8chay, tạm thời âm thanh nghe ổn. anh em nào connect được bluetooth chỉ giáo với nha, phải chi có ai đứng ra tổ chức một ngày cuối tuần để anh em kia morning 2012 trao đổi kinh nghiệm cafe ăn sáng.
0909009223
Head Unit loại gì vậy pác? Phải xem cụ thể với bít được. Em thấy khu phố cafê Bắc Hải rộng rãi có nhìu quán cafê & chỗ đậu xe. Pác cứ rủ mọi người càfê CN đi nhé, thuận tiện giao lưu.

Hạng B2
16/1/12
406
0
0
39

E thấy bác xitrum là rất nhiệt tình với a e.e cũng mong có ngày mời cafe bác để cám ơn bác đã tận tình với a e os