Hạng C
15/2/08
556
306
83
didongthienminh.com
Van theo QC mới thì xem như xe DL ko là tải..... nhưng Van có nghĩa là lạy đó bác ơi!! Mua đi rồi mai mốt có bán lại phải lạy người ta mới mua...... hix cái gì chứ xe mà chở hàng mà có 2 chổ ai mà mua, mà dân chở hàng thứ thiệt có mua Van thì cũng mua số MT đi chọn AT chắc để làm của luôn thì đc!...
hay quá, đọc bình luận của bác em thấy chí lí vãi, có mua thì mua xe cũ, ép được người bán giá rẻ nên sau này bán ko lỗ nhiều như xe mới hả bác.

• Like
Reactions: tenxo and Huy-BL
Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
bác chủ nên mua con bình thường đừng mua van giá rẻ hơn nhau nhưng sự bất tiện rất nhiều, chở con đi học cũng khó vì cho ngồi trên thì nguy hiểm mà ngồi dưới thì ko được

• Like
Reactions: tenxo and He He
Tập Lái
26/8/16
33
20
8
45
E thấy là ko nên mua xe nào. Bác chủ đang đi xe sedan. Con cái thì sắp vào đại học. Mua tầm morning chi ta. Tầm morning đưa em bé đi học thoai. Mà tụi nhỏ lớn hết cả rồi. Nói thật chứ nó chê ko thèm đi morning mẹ chở đâu. Con cái tầ đó để nó tự lập đi lại. Bác thích mua xe thì nâng cấp lên con SUV nào ngon ngon cả nhà đều thích. Vài ý chia sẻ.

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
E thấy là ko nên mua xe nào. Bác chủ đang đi xe sedan. Con cái thì sắp vào đại học. Mua tầm morning chi ta. Tầm morning đưa em bé đi học thoai. Mà tụi nhỏ lớn hết cả rồi. Nói thật chứ nó chê ko thèm đi morning mẹ chở đâu. Con cái tầ đó để nó tự lập đi lại. Bác thích mua xe thì nâng cấp lên con SUV nào ngon ngon cả nhà đều thích. Vài ý chia sẻ.
Ha ha VN nghèo mà con nít cũng hình thức vãi :)

Hạng B1
15/9/16
55
30
18
47
Nếu dư giả ai chả tự biết mua xe ngon! với lại người ta mua xe cho vợ đi chợ mà

• Like
Reactions: xlive
Hạng B2
23/11/12
430
374
63
papershreddernews.com
Con cái mà vậy em cho nó đi bộ. Dù sao đưa cho thằng con chiếc morning thì nó cua gái cũng dễ hơn bằng chiếc SH nhỉ