Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com
RE: Kia New Carens

Phải chập nhận thui bác Kien a, mua xe mà phải chờ đợi thì khó chịu trong người thui rùi bác à. Mẹ em hồi trước thì bắt chờ để lấy màu bạc vào tháng 7. Em thuyết phục mãi mới chịu lấy mà này bác ạ.
Bác Khoi máu thì chơi đi bác. Chất lương với mọi thứ khác cũng ok rùi bác à. Bác cưới em nó để có gì thắc mắc em còn hỏi bác....[8D]

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Em muốn em này nó đập cho em CAP một trận quá . Ý quên, đập cho sêu của CAP một trận. Nhưng mà cái form thế thì không ăn được CAP rồi.
Được cái, em này sẽ làm vừa lòng bác nào nghiện sunroof. Nhìn cái sunroof đã con mắt nhỉ.

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Phải xúi vài bác mua xong mượn làm vài vòng mới quyết định chứ ......:D
Những điều em thích:
1. Máy dầu CRDi công suất mạnh và tiết kiệm nhiên liệu (đặc biệt không bao giờ hao xăng;) )
2. Hộp số có chế độ thể thao.
3. Cửa sổ trời.
4. 7 chổ ngồi tương đối ổn ( giống Innova )
5. Cái baga mui lọai ốp sát quá đẹp và tiện dụng
6. Hàng nhập nguyên con từ Korea
Không biết sau này có bị cắt món nào không.

Những điều em gét:
1. Kiểu dáng xe nhìn hơi yếu.
2. Đèn sau nhìn không hợp với mắt em.
3. Không có ESC
4. Chỉ có 1 SRS AirBag

Quan trọng là giá 30.900 USD thì good cho một chiếc xe nhập rồi các bác nhỉ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Trích đoạn: dkhoi

Những điều em gét:
1. Kiểu dáng xe nhìn hơi yếu.
2. Đèn sau nhìn không hợp với mắt em.
3. Không có ESC - Cần quái gì cái này, bác có đua với ai đâu mà sợ, INN bác vẫn chạy ào ào đấy thôi.
4. Chỉ có 1 SRS AirBag

Quang trọng là giá 30.900 USD thì good cho một chiếc xe nhập rồi các bác nhỉ.

Cho em thêm tý nhé.
5. Đèn pha nhìn xấu quá. Nó làm em liên tưởng tới đôi mắt thô kệch của con Lanos.

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Hè bắt lỗi bác Khoi phát: đã máy dầu thì hao xăng gì nữa à bác, và quan trọng chứ không phải "quang trọng" bác à. Đồng ý với ý kiến của bác. Đèn sau nhìn không được đẹp lắm, ngoài ra đèn trước vuốt hoặc uốn lượn tí nữa thì nhìn ác hơn...:D
Quang trọng là giá 30.900 USD thì good cho một chiếc xe nhập rồi các bác nhỉ.
Câu trả lời đây rùi, quyết đi bác.
Bác Dawnglow ui, sale của TH với dawood thì kẻ tám lạng người nửa cần bác à. Hình như nó cũng rục rịch chuẩn bị tăng giá tiếp đây bác.

Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA

bác KIÊN hôm nay cũng qua xem triển lãm oto ở cung VX k0,nhìn em này cũng ko đến nỗi thua chị kém em lắm bác nhể,sang đầu tuần ko biết nó có giao xe cho AE mình chưa? hôm qua em có hỏi đặt cho thằng bạn chú CARENS mà TH HAN nói chưa nhận cọc,hay là chờ xong triển lãm có giá mới?

Hạng B2
8/11/06
130
0
0

Bác dkhoi cho em hỏi tí, em Carens này hàng ghế cuối cùng ok không? Chật như Mazda Premacy, hay thoáng như Innova?

Cảm ơn thông tin và hình ảnh của bác lắm, rất bổ ích. Chúc bác cưới được một em như ý. Lúc đầu em định mua Cap, nhưng em nó "ăn uống" dữ quá nên có khi New Carens lại là một option hay. Bên Singapore thì Carens lẫn New Carens chạy rất nhiều.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Tôi đã xem trực tiếp em này tại Trường Hải, Gia Lâm. Nếu là tôi, tôi sẽ chọn em này (máy dầu số tự động) thay vì Innova hay Ford Everest hay Isuzu HiLander . Mua xong độ thêm ghế da, dàn âm thanh ngon là quá good! Một phiếu cho New Carens.

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: Kienvang

Tôi đã xem trực tiếp em này tại Trường Hải, Gia Lâm. Nếu là tôi, tôi sẽ chọn em này (máy dầu số tự động) thay vì Innova hay Ford Everest hay Isuzu HiLander . Mua xong độ thêm ghế da, dàn âm thanh ngon là quá good! Một phiếu cho New Carens.
Bác này nói đúng
Ngọai trừ vấn đề hiện nay tại VN thương hiệu Kia không được ái mộ lắm.
Còn về mọi thứ có thể nói New Carens là lựa chọn tốt nhất trong những xe tương tự bán tại VN.
@blackmini Hàng ghế 3 theo em thì thỏai mái hơn Innova.

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Em nghĩ hàng ghế thứ 3 thì ngang với Innova thui bác Khoi à. Bác muốn test thử em nó, nếu bác đi qua Vinh, thì ghé qua nhà em cho bác test thử thoái mái lun...
Mà âm thành của em nó em thấy nghe cũng được lắm với nhưng bác không đòi hỏi cao bác Kienvang à. Lúc sáng trường em tham quan bảo tàng dân tộc học, lúc đến thì em thấy bác đi ra, xe bác đẹp lắm bác à.