Re: RE: Kia New Carens

bravia nói:
Báo cáo các bác! Bác Vinh ở Cần Thơ vừa xơi 1 em Carens máy xăng số sàn 2009 màu kem. Giảm giá 900$.

Tiếc là Trường Hải không nhập 2009 máy dầu số tự động, nên không có cách nào lấy được cho bác ấy cả, thui thì máy xăng số sàn mà bác ấy cũng vui rồi. Hi vọng là bà cả bác Vinh sẽ hài lòng. :D
Chúc bác lấy được vợ 2 như ý, mai mốt xuống Cần Thơ em ghé xem mắt vợ hai bác nha

Em ghi số bác Sơn rồi.Cuối tháng này tiền về em nhờ bác giúp em vơi.Mục tiêu của em là 1 em CR nhập số sàn, máy xăng, màu đen.Em trả góp qua Saccombank 250 triệu trả trước khoảng 300.Mục tiêu là thế nhưng nhờ bác tư vấn thêm cho em nữa.Kính bác.
Mà Bác Sơn ở khu nào.Em ở Tân bình bác ạ
à em thấy rồi hôm qua bác đi qua Kia Cộng hòa tức là bác cũng ở gần đâu đấy.hihi

Last edited by a moderator:
Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113

em làm ở Sài Gòn nhà ở Biên Hòa bác ợ! khi nào bác lấy thì báo cho em nhé, em coi có giúp gì được không, có gì báo trước cho em em kiu tụi nó lễ phép với bác, chứ tụi này không cảnh báo trước thì không biết trên dưới là gì cả, tránh trường hợp mấy bác mình đi vào rồi đi ra kết luận : Trường Hải không coi khách hàng ra gì cả

bravia nói:
em làm ở Sài Gòn nhà ở Biên Hòa bác ợ! khi nào bác lấy thì báo cho em nhé, em coi có giúp gì được không, có gì báo trước cho em em kiu tụi nó lễ phép với bác, chứ tụi này không cảnh báo trước thì không biết trên dưới là gì cả, tránh trường hợp mấy bác mình đi vào rồi đi ra kết luận : Trường Hải không coi khách hàng ra gì cả
Cám ơn bác trước.chắc cuối tháng 02 đầu tháng 3.Mà em tính mua ở Kia Công hòa  được ko bác.

Tập Lái
9/2/09
10
0
1
49

bravia nói:

http://www.otosaigon.com/forum/m1428757-p2.aspx
Hi..hi... mình là người kết luận: "Trường Hải không coi khách hàng ra gì cả". Nhưng có nói với tụi nó ấy chứ, cũng nhờ bác lên tiếng trước rồi. Mình gọi cho bác rồi mới đi xem xe mà. Nhưng tụi nó vẫn thế thôi.
Carens xăng AT nhập khẩu nguyên con: hết rồi. Chiếc mà bọn nó xỏ mình là chiếc cuối cùng. Mỉnh vừa gọi Kia Cộng Hòa rồi, bên đó nói hết luôn rồi. Và để phục vụ chính sách bán xe Carens 2009 bị cắt tùm lum của Thaco ráp ở Chu Lai, Sale Thaco tuyên bố không nhập Carens giống đợt xe cuối 2008 nữa. Các bác đừng có mơ nữa nhé. Hi...Hi... Nguyên văn sale nó nói với mình:"bên em đã ráp rồi nên không nhập nữa, nhập làm sao bán xe ráp anh". Chuyển hướng đi bác ợ.

X_H
Tập Lái
17/2/09
27
0
0
55

Bác bravia còn nhớ em không? Em đã cưới được em nó rồi đấy, MT máy xăng, nhập khẩu, đời 2009, màu đen. Giờ vẫn còn bồi hồi, sung sướng bác ah, chỉ lăn tăn một chút vì không lấy được AT thôi vì hết sạch rồi. Thank bác đã nhiệt tình tư vấn cho em trong quá trình "thách cưới" em nó. Khi nào bác có dịp ra HN bác nhớ kêu em để giúp em giữ lời hứa cafe miến phí với bác nhé, hehe.

X_H nói:
chỉ lăn tăn một chút vì không lấy được AT thôi vì hết sạch rồi.

Vậy ra Caren bán chạy như tôm tươi. Hèn gì dạo này em thấy ngoài đường nhiều em giống vợ 2 em.
Vũng Tàu giờ cũng phải cỡ 20 chiếc rồi các bác ạ...

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM

E mới ghé KIA Cộng Hòa (SG). chỗ đó của VMC, bán cả CArnival AT 26250, caren giá giống bên trường hải niêm yết, sale nói không bớt. Bảo hành các loại là của VMC, không dính gì đến trường hải cả. Chẳng hiểu VMC hay Trường Hải đại diện cho KIA nữa :(

Ngồi vào trong caren, đóng cửa lại thì im lặng hơn hẳn Carnival. Cửa nẻo và các chi tiết carnival không sắc sảo, mọi thứ nó cứ long xòng xọc như thế nào ấy các bác.

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113

X_H nói:
Bác bravia còn nhớ em không? Em đã cưới được em nó rồi đấy, MT máy xăng, nhập khẩu, đời 2009, màu đen. Giờ vẫn còn bồi hồi, sung sướng bác ah, chỉ lăn tăn một chút vì không lấy được AT thôi vì hết sạch rồi. Thank bác đã nhiệt tình tư vấn cho em trong quá trình "thách cưới" em nó. Khi nào bác có dịp ra HN bác nhớ kêu em để giúp em giữ lời hứa cafe miến phí với bác nhé, hehe.

Nhớ chứ bác Hải ơi! Nhất định khi ra Hà Nội phải uống cafe của bác cho đỡ khát chứ:D

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM

Các bác ơi, vậy thì hiện tại nếu muốn mua caren xăng AT tại SG thì đến đại lý nào có giá tốt nhất vậy các bác. Có bác nào biết giá có thể down xuống bn thì cho E biết với. Xăng AT là hàng ráp trong nước rồi phải không ợ ?

X_H
Tập Lái
17/2/09
27
0
0
55

tonngocnghia nói:
Các bác ơi, vậy thì hiện tại nếu muốn mua caren xăng AT tại SG thì đến đại lý nào có giá tốt nhất vậy các bác. Có bác nào biết giá có thể down xuống bn thì cho E biết với. Xăng AT là hàng ráp trong nước rồi phải không ợ ?

i, vậy thì hiện tại nếu muốn mua caren xăng AT tại SG thì đến đại lý nào có giá tốt nhất vậy các bác. Có bác nào biết giá có thể

Đúng rồi bác ah, Trường Hải giờ không nhập carens nữa mà chuyển sang lắp ráp MT và AT máy xăng. Lô xe nhập khẩu chắc cũng chỉ còn một số xe máy dầu thôi, bác nào mua kịp thời điểm này thì được lời vài ngàn mỹ kim đấy ạh.