Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Em chả hiểu sao xếp rondo vào MPV nữa, về chỗ thì 5+2 còn chưa đáng, về gầm cũng không cao.
Ông bạn em có con rondo em nhìn hàng ghế 3 thì đứa cháu em học lớp 1 còn không chịu chui vào (lúc đó mới thấy +2 của everest còn rộng lắm....) Gập lại hàng 3 thì cốp xe vẫn chật hơn con Focus ghẻ nhà em.

• Like
Reactions: mylovedl07
Hạng D
23/8/08
3.145
1.836
113
45
đưa New Sorento về đi. Em Rondo này hạ xuống bằng giá Cerato là hợp lý.

• Like
Reactions: cruze 2016bm
Hạng B1
18/6/16
53
95
18
33
:3dcuoigif: xe này gầm thấp quá vì vậy mọi người thà chọn sedan còn hơn. Dở dở ương ương không có nét riêng thì khó có doanh số cao.
bây h e lại thích kiểu dở dở ương này, trần cao ngồi rộng mà cảm giác lái vẫn giống sedan.

• Like
Reactions: Devil_Kts
Hạng C
15/2/08
556
306
83
didongthienminh.com
Anh thaco nhanh tay thật có là nâng liền. Có 1 chuyện mình ko hiểu sao kia serento new ở nước ngoài có lâu lắm rồi sao tới h mà vn vẫn ko có tính bỏ mẫu à .
Lỡ ráp nhiều quá, nghĩ doanh số cao nên ham hố, giờ phải ráng bán cho hết chứ sao giờ bác ơi

Hạng F
29/10/14
8.572
11.292
113
Nhiều pác cứ chê ỏng chê eo hàng ghế 3 của nó. Xe nó thiết kế dành cho gia đình. 5 chỗ là quá đủ. Còn thêm 2 chỗ nhỏ phía sau khi cần còn muốn gì nữa. Các pác muốn xe 7 chỗ thì qua ỉn. Mà em hỏi thật mấy pác. Gia đình các pác có đủ 7 người ko? . Mua xe để phục vụ vợ con mình. Chứ nâu nâu thằng nào đi nhờ thì kệ con mịa nó. Đi nhờ xe mà còn muốn rộng thì bảo nó về lấy xe nhà nó mà chạy.
Đối với em mua xe là phục vụ mình và đặc biệt là vợ con mình thôi

Tập Lái
8/1/15
2
13
3
47
Dịch chuyển hàng ghế phía tài lên 5 cm, hàng ghế thứ 2 lên 10 cm là hàng ghế thứ 3 sẽ thoải mái cho hai người lớn nha, nhà mình đã đi như vậy rồi.
Còn về sự tiện nghi, độ êm, tôi tin rằng cùng phân khúc 7 chỗ tầm tiền như thế kg có xe nào qua được, những ai có xe thì có thể so sánh cụ thể chi tiết , còn chưa có thi cẩn thận với những bình luận của mình. Những bl khác mang mục đích kinh doanh đánh giá kg đúng bản chất của xe thì tôi cho rằng bạn KD đó chưa tôn trọng khách hàng, chưa cho thấy bạn là người kd có tâm và có tầm.
Vì sao tôi bảo vệ ý kiến của mình mặc dù tôi chỉ là khách hàng, dù tôi thích và đã từng đi xe nhật dù tôi dư khả năng để mua xe tầm trên 2 tỷ, nhưng mục đích khi mua xe của tôi là thoải mái với những gì mà tiện nghi xe mang lại, phục vụ đầy đủ những nhu cầu của mình mà không phải bỏ ra số tiền không hợp lý, vì xe là tiêu sản, và rõ ràng các tiện nghi có được trên xe này mà tầm 7 chỗ của các hãng xe khác khi trang bị thì giá phải đắt hơn từ 500 triệu - 2 tỷ. Hãy trãi nghiệm thử đi nhé!

Hạng C
19/6/15
621
810
93
Xuất hiện hay biến mất chắc cũng không nhiều người để ý vì dòng xe này không hot cho lắm! Vios mới, Cam mới là thị trường dậy sóng ngay :3dcuoigif:

Trình bơm vá kém cỏi và lộ quá. Về tập thêm nhé.
Cứ xe gì rẻ là dậy sóng nhé.

:3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: duyhuynh82