Hạng B2
7/7/14
344
361
63
29
Uả các bác cho e hỏi, con kia sedona nhập đời đầu tiên có phanh tự động ko các bác nhỉ ?

Nói không phải nâng bi chứ con này cái khe cửa lùa xấu quá, con canival thế hệ truoc nhìn cái khe đẹp hơn. Nâng cấp an toàn bên Mẽo hay ở đâu thật đáng giá chứ về VN anh Thaco cắt hết, mà cho dù có cái phanh tự động AEB thì chạy cũng không được với kiểu giao thông ở SG. Có mỗi cái cảnh báo điểm mù mà mỗi lần tấp vô lề là nó kiu từa lưa.
Bởi vậy anh hải cắt 1 số option ko phù hợp với giao thông Việt Nam :D, quá hợp lý kakkaa

Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Mình đã sở hửu em nó đc 3 tháng..... Trước đây cũng đã đi qua nhiều xe Innova, fortuner, tucson,..... Đến thời điểm hiện tại nếu có chọn lại vẫn phải chọn em SEDONA... Thoải mái cầm lái nhẹ nhàng ok (mình là người sử dụng ko phải saler gì đâu nha!)

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Riêng em phải công nhận nội thất e này nhìn rất đẹp, đẹp hơn SIENA và ODYSSEY. Có thể SIENA nội thất ko thay đổi nên nhìn chán chán, còn thằng ODYSSEY e xin lỗi mấy bác nào đang chạy, nhìn trong và ngoài thấy nó hèn hèn thế nào ấy, em cầm 1 tỷ 9 - 2 tỷ e quất SEDONA ko suy nghĩ còn dzư 1 khúc tiền mua miếng đất ở bình dương để dành nữa, nhìn ẻm rất vững vàng và hầm hố còn thương hiệu tính sau đi. Đặc biệt ẻm trên 1 tỷ mà dạo này ra đường nhiều quá, dân mình gớm thiệt. INNOVA dưới 1 tỷ hiệu TOYOTA nhiều đã đành còn ẻm nhiều mới đáng sợ. KIA có vẻ thành công tại VN chăng??

Hạng B2
11/12/15
115
149
43
35
chất lượng tốt thế, an toàn có cao hơn nữa thì vẫn thua Toyota thôi.