Tập Lái
15/9/16
36
25
18
42
cái DVD công nhận lỡm thiệt không tương xứng với cái xe trên tỏi, e toàn nghe nhạc USB hay từ phone nên cũng không thao tác nó nhiều. Cứ để vậy xài khi nào cần thiết hơn em mới thay.
Em mới chỉ phủ gầm chống gỉ, đang hỏi chỗ làm cái ghế cho hàng 2. Dự định sẽ làm tiếp: phủ nano, Màn hình gối đầu, camera hành trình hay 360... túc tắc mà làm vì dồn làm 1 lần thì không có xe đi nên em làm từ từ khi nào rảnh moi làm.
Còn cái volang em thấy cũng giống bác, cái phần sơn gỗ nó trơn quá xoa hay bị trượt. em lái hay cầm chếch lên phía trên nên dễ tê tay, định sẽ kím chỗ bọc lại bằng da hết cho êm tay.
Còn vụ bơm bánh xe em hay bơm bằng máy bơm xách tay, e đang làm cái đồng hồ cơ để check lại so với cái đồng hô điện tử của máy bơm. Bác cứ bơm theo cái thông số bên thành cánh cửa bên tài. Bơm vậy nhìn cái bánh nó mềm mềm nhưng em theo thông số của nhà sx.
Em mua Sedona cũng vì nó không có cái ghế giữa của hàng thứ 2 đấy bác, bác không thấy tiện ah? Trẻ con nhà em đi lại trên xe như đi chợ,làm gì cũng dễ,với lại em ngại nhất khoản gập ghế để vào hàng thứ 3. 2.4kg vẫn theo tiêu chuẩn mà. Non quá đi oải lắm. Xe em mới lắp cái hud, áp suất lốp, màn hình gối đầu,camera bên phụ, tạm thế đã có time lại nâng cấp típ. Nhưng em vẫn chim cú cái dvd, ước gì nó chỉ có cái radio giờ thay đã ko phải tiếc.

• Like
Reactions: TNA and maitoan