Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Con này mà máy xăng thì nó uống xăng thui rùi máy dầu la kinh tế nhất thêm cái HS 8 cấp bao êm

Hạng B2
12/10/15
149
84
28
33
bác đã chạy thử se chưa mà ghép nó với giá 900 - 1 tỉ??? và bác biết nó nằm phân khúc nào không mà định giá nó như vậy? đừng có nói đem đi so với innova hay x-pander nha
bác nói hay qúa Bác! có những người không biết cũng phán như thật? thế bác ấy bảo Sedona giá như Innova mới là giá trị thực??? vậy Sienna giá bn là đúng trong khi bây h nó ra giấy tầm 4,xxx tỏi???

Hạng B2
12/10/15
149
84
28
33
Mình không chê xe nào, mỗi xe phục vụ nhóm đối tượng của mình. Tiền nào của đó thôi. Nhưng cảm nhận của mình là mua 1 con Sedona 1,4 tỉ có gì đó sai sai..Kia Sedona theo mình chỉ tầm 900-1 tỉ thôi, thậm chí phải thấp hơn mới đúng giá trị của nó.
bác có kiến thức k vậy là bảo Sedona giá bằng với Innova??/

Hạng B2
19/4/10
241
222
43
Con này mà máy xăng thì nó uống xăng thui rùi máy dầu la kinh tế nhất thêm cái HS 8 cấp bao êm
Chính xác.. chắc nó uống xăng như con nghiện á. Xe nặng, động cơ phân khối lớn. Máy dầu kinh tế hơn nhưng lại mắc và chạy ồn hơn.

Hạng B2
19/4/10
241
222
43
bác nói hay qúa Bác! có những người không biết cũng phán như thật? thế bác ấy bảo Sedona giá như Innova mới là giá trị thực??? vậy Sienna giá bn là đúng trong khi bây h nó ra giấy tầm 4,xxx tỏi???
Siena giá tào lao cao ngất.. vì xe nhập không chính hãng, giá vô tội vạ, bán cho dân nào thích chơi thôi. Không đem ra so sánh ở đây.

Mình không chê xe nào, mỗi xe phục vụ nhóm đối tượng của mình. Tiền nào của đó thôi. Nhưng cảm nhận của mình là mua 1 con Sedona 1,4 tỉ có gì đó sai sai..Kia Sedona theo mình chỉ tầm 900-1 tỉ thôi, thậm chí phải thấp hơn mới đúng giá trị của nó.
Đó là suy nghĩ cũa bạn..còn mình thì nghĩ con Sharan đó tầm 1ty4 thì còn ngó đến vì thiết kế quá lỗi thời chưa nói xe này giờ lấy ở VN thì là sx chắc 2016...giá còn phải thấp hơn..nó có hơn xe nội thì cũng có chênh 1-200tr thui..chứ vậy thì không đáng..đừng thần thánh quá :D :D