Hạng B2
9/5/19
147
20
8
32
KIA thiết kế xe ngày càng đẹp nhỉ.thuê đội ngũ người châu âu có khác.thích thiết kế vuông vắn chứ không thích kiểu dòng chảy uốn lượn của hyundai.mau lỗi thời vãi.

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Nhìn xe cứng và cưng quá. Con này mua về thay logo là đẹp. (vì sao phải thay logo, chê KIA chăng? Ko. Đơn giản vì logo của nó Xấu thoi he he) Giá thì 650 ko sợ không có chỗ đứng.

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
KIA thiết kế xe ngày càng đẹp nhỉ.thuê đội ngũ người châu âu có khác.thích thiết kế vuông vắn chứ không thích kiểu dòng chảy uốn lượn của hyundai.mau lỗi thời vãi.
Con Côna học theo ai ko biết. Toàn nhựa là nhựa.

Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
Một số hình ảnh mới của Seltos cho các bác, ảnh nội thất và cốp xe lần đầu được tiết lộ
Kia Seltos chính thức ra mắt: Thách thức C-HR, HR-V hay EcoSport

nội thất bản Ấn Độ có chút khác biệt so với bản quốc tế ví dụ ấn độ bị cắt phanh điện tử trong khi bản quốc tế sẽ có phanh điện tử và auto hold

Attachments

Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
Kia phát hành TVC chính thức của Seltos tại hàn quốc nhé các bác sẽ mở bán trong tháng 7
[BCOLOR=#dcbd86] [/BCOLOR]

Hạng B2
14/1/09
485
8.515
93
Kia phát hành TVC chính thức của Seltos tại hàn quốc nhé các bác sẽ mở bán trong tháng 7

Chiều nay tôi có qua 1 showroom của kia ở hàn quốc. Vẫn chưa thấy xe mẫu ở showroom. Quảng cáo cũng k có, chỉ có quảng cáo cho mẫu kia K9 thôi

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Ngôn ngữ diêm dúa nào h mà a! Bắt mắt lúc đầu, đi 2-3 năm sau nhìn ngoài chất lượng thấy gớm ra, thì mẫu mã nhìn lại thấy ghê:D
Phải hok fan Hèng @Banglangbp01 ? Forte đc cái mẫu mã trung tính, lai lai civic gen8 nên bgio vẫn ưa nhìn, từ thời K3 tới h nhìn lại như xe cải lương a nhuể!?:p
Tụi Hàn xẻng mà ko thiết kế kiểu diêm dúa, cải lương thì chó nó mua bác ạ.