O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
vuonghai nói:
Đã theo dõi nhiều topic của bác,công nhận bác khéo tay thật!hy vọng có dịp vào sg sẽ ghé thăm bác!chúc bác ngày càng có nhiều khách,giá thành hợp lý mà chất lượng cao,giống như hình bác post lên vậy!thân
Dạ, hy vọng chất lượng tay nghề của em ngày càng đi lên chứ không đi xuống.
Em cảm ơn bác!
Thân

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
Anh Phú rất may là có dàn thợ thuộc hàng khó tìm, rất nhiệt tình và rất chịu khó, đặc biệt trong đó có vài người rất khéo tay

Xe sang vào tay anh Phú thì ko phải lo

Xe của em ko phải xe sang mà vẫn được phục vụ như xe sang :D

Chiếc Sorento thứ 2 dùng bộ DynAudio Esotar em đã được nghe, rất là phê, tiếc là em ko đủ lúa để chơi bộ đó, hi vọng có 1 ngày ....

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/2/08
420
160
43
hanoi
taxivip.com.vn
Oh. Bác HP tư vấn dùm em với. E muốn lắp sub 11" cho em Sò này thì có thể lắp tại vị trí nào hợp lý nhất mà vẫn sử dụng được hàng ghế thứ 3. Tks

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
B_O_S_S nói:
Anh Phú rất may là có dàn thợ thuộc hàng khó tìm, rất nhiệt tình và rất chịu khó, đặc biệt trong đó có vài người rất khéo tay

khen bác Phú thì có mà cả ngày hok hết,
nhiệt tình và chi tiết lắm, mỗi tội hok mê gái mới đao, hok pít cảm ơn thêm bằng j

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
B_O_S_S nói:

Xe của em ko phải xe sang mà vẫn được phục vụ như xe sang :D

Chiếc Sorento thứ 2 dùng bộ DynAudio Esotar em đã được nghe, rất là phê, tiếc là em ko đủ lúa để chơi bộ đó, hi vọng có 1 ngày ....
Cám ơn Lâm, hy vọng em độ một dàn máy tính khủng cho khách để chơi tiếp dàn loa khủng cho mình...hehe

vioswhite nói:
B_O_S_S nói:

nhiệt tình và chi tiết lắm, mỗi tội hok mê gái mới đao, hok pít cảm ơn thêm bằng j
Hình như 5-6 năm gì rồi mới gặp lại nick này! Anh Hồng khỏe không ạ:D

emcutai nói:
Oh. Bác HP tư vấn dùm em với. E muốn lắp sub 11" cho em Sò này thì có thể lắp tại vị trí nào hợp lý nhất mà vẫn sử dụng được hàng ghế thứ 3. Tks
Chổ duy nhất để gọn gàng là để âm sàn vào vị trí hộc đựng đồ nghề đó bác.

Hạng C
17/2/11
614
30
28
vioswhite nói:
Eo ơi, sự thật phũ phàng quá. Anh Phú dzô giải thích đê, để em còn tìm người dùng mỹ n. kế

Tập Lái
23/6/13
9
0
1
Eo ơi, sự thật phũ phàng quá. Anh Phú dzô giải thích đê, để em còn tìm người dùng mỹ n. kế

[/quote]
Kaka,dính chưởng!