O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
vuonghai nói:
Eo ơi, sự thật phũ phàng quá. Anh Phú dzô giải thích đê, để em còn tìm người dùng mỹ n. kế
Kaka,dính chưởng!
[/quote]
lmtuan nói:
vioswhite nói:
khen bác Phú thì có mà cả ngày hok hết,
nhiệt tình và chi tiết lắm, mỗi tội hok mê gái mới đao, hok pít cảm ơn thêm bằng j
Eo ơi, sự thật phũ phàng quá. Anh Phú dzô giải thích đê, để em còn tìm người dùng mỹ n. kế
Hahaha, quỉ sứ... ghét ghê....!
Anh cũng muốn bỏ thích đàn bà mà ráng hoài ko đc, cứ gặp phải gái đẹp là nhìn! Làm sao bỏ đc cái tính mê gái đây!

Tập Lái
23/6/13
9
0
1
[/quote]
Anh cũng muốn bỏ thích đàn bà mà ráng hoài ko đc, cứ gặp phải gái đẹp là nhìn! Làm sao bỏ đc cái tính mê gái đây!
[/quote]

Anh đã trả lời rồi còn gì!gần bỏ dc rồi đấy(gặp đàn bà đẹp mà chỉ nhìn k thôi thì sắp đắc đạo rồi)

Hạng C
17/2/11
614
30
28
HP Stereo nói:
Thôi xong! Chỉ nhìn thôi! Em biết rồi đó nha :D

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
lmtuan nói:
HP Stereo nói:
Chảy nước miếng nữa đó em:D

• Like
Reactions: Jackie Huy
Tập Lái
23/6/13
9
0
1
HP Stereo nói:
lmtuan nói:
HP Stereo nói:
Chảy nước miếng nữa đó em:D

Chỉ có thế thôi ah???

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Tập trung chiên môn.Đang chú tâm theo dõi để độ dàn âm thanh cho xe đây.Ack ack. (bác HP xem lại sao hình ảnh không xem được)