Hạng B1
14/11/15
91
31
18
50
mình ở HN gắn 1 cam bên phụ cả công 600k, gắn 2 phụ 1 trước có bộ chia nhìn 4 phía, khi xinhan bên nào ưu tiên bên dó 2,7tr. Dùng cực tốt và tiện dụng( hàng tàu)
Vậy nó là 360 độ hả bác

Tập Lái
16/2/16
45
113
33
54
Tks bác, mà bác sài có vấn đề gì ko? Bộ này có chức năng lên kính auto ko bác?
Vấn đề BH mình nghĩ ít nhiều cũng ảnh hưởng chứ nhỉ, có chuyện gì nó lại kêu do mình gắn cái bộ đó, nên e vẫn hơi lăn tăn.
Bác gắn hết nhiêu ib mình cái, tks.

Có ai xài rồi nữa ko cho mình xin thêm tý review ợ.
Bác Rừng (jungle) bác ấy nhập nguyên bộ từ các upa hàn xẻng về, cả bộ bluetooth để điều khiển trên smart phone nữa là khoảng trên 5 củ, em chả nhớ nữa,
Không có chức năng lên kính, nhưng ngoài chức năng đề, tắt máy từ xa, còn có chức năng khóa khi xe đang nổ máy (ví dụ dừng giữa đường đi tè chống thằng nào nó nhảy lên nó lái đi mất, bấm mã số qua cái nút đen đen ở tay nắm cửa để vứt cả cái chì khóa vào trong khi đi tắm biển)
Em xài từ hồi đó tới giờ chưa vứn đề gì hết, xe chả hỏng gì, nên cũng chửa đi bảo hành. Chỉ có lần mất béng cái chìa khóa do ăn chơi quá độ. Đến khi làm lại chìa gin, cũng ok, chả ảnh hưởng gì hết!

• Like
Reactions: hcmatcc22
Hạng B2
3/7/15
254
240
43
54
New sò vừa độ xạc ko dây, mở khóa đt kèm mở 1 ứng dụng như music, google map, các số thường gọi trong danh bạ bằng NFC.
các bác xem thử mấy món này có tiện dụng khi đang ôm volang không ?

Tập Lái
8/11/16
16
11
3
40
Báo cáo với các bác là e đã chốt xe rồi ạ....3/1 bấm số....e cũng tính rước e ấy về ngay trong ngày ấy để còn ấy ấy.....nhưng tiếc thay bà chị vợ lại bảo phải đi xem bói này kia.....thế là phải đợi thêm 4 ngày nữa mới được chọc phá e ấy....:((...tạm thời trong thời gian này e lại phải quay tay cho qua ngày thôi...:((

Hạng B1
30/10/10
63
19
8
Con Sò 2016 này sao ông Hải tk quá, phía trước chỉ có 1 tẩu sạc. Mình đang cắm cái sạc aukey chia đôi dùng cho camera hành trình xiaomi car và wireless samsung note 5. Có 1 cái lỗ chờ bên phải liệu mình có thể lắp thêm cái tẩu sạc ko bác? Mình đang định lắp 1 cái Tpms có lcd cắm tẩu ( loại này tầm dưới 2t)
Bác nào có kinh nghiệm độ thêm tẩu sạc trước tư vấn giúp mình. Cảm ơn!

Hạng B2
22/2/09
217
94
28
Con Sò 2016 này sao ông Hải tk quá, phía trước chỉ có 1 tẩu sạc. Mình đang cắm cái sạc aukey chia đôi dùng cho camera hành trình xiaomi car và wireless samsung note 5. Có 1 cái lỗ chờ bên phải liệu mình có thể lắp thêm cái tẩu sạc ko bác? Mình đang định lắp 1 cái Tpms có lcd cắm tẩu ( loại này tầm dưới 2t)
Bác nào có kinh nghiệm độ thêm tẩu sạc trước tư vấn giúp mình. Cảm ơn!
Mua 150 ngàn cái y chang bên phải rồi lắp nó vào cái lỗ chờ bên trái bác.