Hạng B2
23/12/12
249
176
43
Mấy cái option khác như cửa sổ trời thì không có cũng được chứ mấy cái này :"Nhớ ghế+Cảm biến mưa+ 6 túi khí+ AWD mới đáng tiền"..mấy cái này vừa tiện ích vừa an toàn hơn,vừa lái tốt hơn,xe chạy khỏe hơn....150tr thật sự rất đáng để có ..
New sò thiếu đi AWD là 1 điểm trừ,Đó là lý do e khuyên mọi người mới mua xe nên lên hẳn AWD cho 1 chiếc xe 7 chỗ
Thiếu AWD vì sao là điểm trừ vậy bác?

Hạng B2
23/3/05
491
3.415
93
53
2 cầu mình chỉ gài khi đường xấu pk bác ? Còn đg bằng thì cũng 1 cầu thôi ?
Ko phải đâu bác.

Bình thường là auto torque được phân phối tự động giữa cầu tuỳ điều kiện vận hành. Thường thì cầu trước nhiều hơn.

Còn khi gài cầu “lock” là khoá thành 50-50 để vận hành ở tốc độ thấp cho đìa hình phức tạp.

• Like
Reactions: Ganeskoto
Hạng B2
16/4/13
419
859
93
Mấy cái option khác như cửa sổ trời thì không có cũng được chứ mấy cái này :"Nhớ ghế+Cảm biến mưa+ 6 túi khí+ AWD mới đáng tiền"..mấy cái này vừa tiện ích vừa an toàn hơn,vừa lái tốt hơn,xe chạy khỏe hơn....150tr thật sự rất đáng để có ..
New sò thiếu đi AWD là 1 điểm trừ,Đó là lý do e khuyên mọi người mới mua xe nên lên hẳn AWD cho 1 chiếc xe 7 chỗ
Sò có nhớ ghế và 6 túi khí. Chỉ không có AWD và cảm biến mưa. AWD của Santa Fe là loại kém nhất trong số các loại AWD, thà không có còn hơn.

Tập Lái
9/11/17
1
0
1
44
em muốn lắp cam lề vào đường AV in trên Sò 2015, có bác nào sử dụng đường AV in được trên sò 2015 cho em xin chỉ giáo. E có nghe mấy bác ở KIA bảo ko lắp được vì lý do xyz gì đó, em ko tin vì nó để chờ đường đó sao lại ko lắp được. Bây giờ tháo tung ra ko lắp được cũng mất H quá.
thk các bác trước

Chỉnh sửa cuối: