Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
Yêu cầu Sale kiến nghị TH đổi mẫu sò mới đi nghe..Bên Madza thì nâng cấp ầm ầm,Mà bên sò thì hết năm này qua năm khác vẫn vậy..Rất nhiều bạn bè ,anh em cố hữu mỗi lần hỏi về sò ,E chẳng biết nên tư vấn thế nào cho tốt,vì sò hiện nay đã đến muộn đến 4 năm rồi,thật không thể chấp nhận thêm được..Tình trạng này đảm bảo tương lai sò đi vào dĩ vãng khi khách hàng dần chuyển hướng qua Santa Fe với Madza.
Vẫn biết Madza là hãng xe mác nhật,con cưng của TH,Nên doanh số cao,Luôn được ưu ái hơn,nâng cấp và thay đổi tích cực..Khiến madza có doanh số tốt là hiển nhiên..Nhưng không thể vì cái mác Nhật mà bỏ rơi mác Kia được..vài lời chân thành.

• Like
Reactions: Anh quang vinh 2013
Tập Lái
28/10/17
19
4
3
30
Hic,bác ơi, e mà kiến nghị được như bác nói e làm lâu rồi, hehe. Nhưng Mazda hay Kia thì TH cũng chỉ lắp ráp chứ k phải sản xuất, nên khi bên Hàn có bất cứ thay đổi nào nâng cấp về thiết kế mẫu mã hay nột thất thì tất nhiên TH cũng sẽ nâng cấp theo thôi chứ, bác cứ yên tâm trả lời khách của bác nhé, ahihi. còn về doanh số, mazda và Kia so kè nhau từng quý, k bao giờ có chuyện doanh số mazda tốt mà Kia thấp hơn hay lép vế hơn đâu.:D
bác Thái trả lời hay quá. không biết Bác là sale bên showroom nào vậy bác

Hạng B2
3/1/16
153
57
28
31
Xe em mới bị bác chuột ghé thăm. Cắn hư hết dây camera de với đèn hậu. Bác nào có kinh nghiệm bản thân cho em ít cao kiến trị chuột với ạ. Để xe trong nhà nhưng cửa ngoài kiểu cử sắt kéo bị hở nên chuột vào. Đau đầu quá.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
Xe em mới bị bác chuột ghé thăm. Cắn hư hết dây camera de với đèn hậu. Bác nào có kinh nghiệm bản thân cho em ít cao kiến trị chuột với ạ. Để xe trong nhà nhưng cửa ngoài kiểu cử sắt kéo bị hở nên chuột vào. Đau đầu quá.
sai-gon-dung-inox-quay-kin-bmw-640i-gran-coupe-de-chong-chuot.jpg

• Like
Reactions: vmode_dr