Hạng D
24/11/17
1.286
22.918
93
Ráng mua 1 chiếc xe cho đàng hoàng rồi đáng giá.
Cái dở của người việt là khởi đầu lúc nghèo bằng 1 con xe rẻ tiền của hàn...sau đó nhảy sang con xe của nhật ở level cao hơn rồi đâm ra chê ẩu.
Mình chỉ nói với các anh 1 điều :
Có ~ bài toán mà đứa học trò lớp 3 ko thể giải của lớp 5 và lớp 5 sẽ ko thể giải của lớp 9.
Hãy mua xe tiền tỷ của Hàn đi các anh sẽ thấy chất lượng nó khác..cho tới rất khác.
Loay hoay ba con xe rẻ tiền rồi bình phẩm thì ko chính xác đâu..
Mình ngồi ba con xe City, vios, mirage e thấy nó vớ vẩn chết được mà mấy a ở đây khen thì đúng là bịp bợm.:p
Ku long nó đi avanza gì đó của huynh đài mà anh bẩu chỉ loại xe cỏ như mít tặc

Hạng B2
22/1/13
331
7.068
93
Ráng mua 1 chiếc xe cho đàng hoàng rồi đánh giá.
Cái dở của người việt là khởi đầu lúc nghèo bằng 1 con xe rẻ tiền của hàn...sau đó nhảy sang con xe của nhật ở level cao hơn rồi đâm ra chê ẩu.
Mình chỉ nói với các anh 1 điều :
Có ~ bài toán mà đứa học trò lớp 3 ko thể giải của lớp 5 và lớp 5 sẽ ko thể giải của lớp 9.
Hãy mua xe tiền tỷ của Hàn đi các anh sẽ thấy chất lượng nó khác..cho tới rất khác.
Loay hoay ba con xe rẻ tiền rồi bình phẩm thì ko chính xác đâu..
Mình ngồi ba con xe City, vios, mirage e thấy nó vớ vẩn chết được mà mấy a ở đây khen thì đúng là bịp bợm.:p
Vớ vẫn.
bây h mình tìm cách bán sao cho đc giá đây , mà sao mổi lần quay đầu kêu lọc cọc , rồi mấy cái lặt vặt như moto kính hư hoài , ,,,,
còn có cach nào tắt tiếng tít tít sau 4h lái hem A ?

Hạng D
3/9/08
4.594
46.993
113
bây h mình tìm cách bán sao cho đc giá đây , mà sao mổi lần quay đầu kêu lọc cọc , rồi mấy cái lặt vặt như moto kính hư hoài , ,,,,
Đưa xe đây e test 1 vòng mới biết nó hư chính xác ở đâu.. Chỉ cho cách mà sửa cho tử tế.
Mie chiếc xe e đi 2.5 năm hết 55k km trong xe luôn cõng full tải 120--150kg cf...mà chả hư cái cờ...hó gì cả..thật 100%..mình chạy từ 5h30 tới 7h tối cũng chả báo mie gì hết.
Chả biết a đi cái kiểu gì nữa.. A đi xe hay a đã phá mà ko biết đó?

• Like
Reactions: Face2Face
Hạng F
13/9/07
7.049
48.472
113
Hết lái kêu lọc cọc là hư rô tin. Mô tơ kính xe hàn rất dỏm. Tiếng tít tít là của hộp đen theo dõi xe. Cắt đi là hết

• Like
Reactions: Rừng Na Uy
Hạng B2
22/1/13
331
7.068
93
Hết lái kêu lọc cọc là hư rô tin. Mô tơ kính xe hàn rất dỏm. Tiếng tít tít là của hộp đen theo dõi xe. Cắt đi là hết
hộp đen tháo thì hơi ngại nhỉ , xe em hay cho bạn mượn

Hạng D
3/9/08
4.594
46.993
113
Xe đi nhiều chưa Long?
Mua mới hay là mua lại?

Hạng D
3/9/08
4.594
46.993
113
55k mua lại lúc nó đi 800km
làm bảo hiểm tầm 6 lần rớt cản trc , tông sụn cửa phụ :rolleyes:
Híc chạy phá kiểu này thì cái gì ko banh chỉ coi.? :D
Còn bảo hành thì vào hãng bảo nó bảo dưỡng 2 cái đầu láp, có thể rách chụp cao su đất cát nó vào trong đó quậy khô khớp rồi..khi hết lái nó sẽ nghiến cà lộp cà lộp.. Hỏng rotuyn sẽ bị kêu kiểu khác..có tới 6 cây rotuyn phía trước tùy theo kiểu kêu mà phải tháo ra mới xác định là cây nào hư được.
Hư rotuyn lái đa phần nó gây tiếng kêu nghiến rẹt rẹt khi qua đường dằn mấp mô..và bị nhao xe khi hư rotuyn thanh cân bằng.
Cái vụ chạy 4h báo inh ỏi thì phải hỏi thằng nào đã lắp định vị để coi mà tháo ra..
Bán xe thì giá thị trường đã có, xe đẹp ko lỗi là bán cực nhanh thôi...xe 1.6 như của Long lái xe có thể thu tới 510tr nếu xe đẹp...còn xe đã bị lỗi đâm đụng thì ko nói đc, nhưng nó thu sẽ dưới 470.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/11/17
1.286
22.918
93
Xe hàng xì mới chạy 55k bị hư 1 list 3 trang a4 luôn nhỉ? Thặc hãi hùng, vẫy mà chúng bẩu xe hàng xì bền lắm

• Like
Reactions: Rừng Na Uy