Hạng D
3/9/08
4.594
46.883
113
Xe hàng xì mới chạy 55k bị hư 1 list 3 trang a4 luôn nhỉ? Thặc hãi hùng, vẫy mà chúng bẩu xe hàng xì bền lắm
Vậy xe Corolla chạy 70k hư mẹ nó cây thước lái thay vài chục chai thì có bền ko đại ca? :p
Kkkk

Hạng D
24/11/17
1.286
22.918
93
Vậy xe Corolla chạy 70k hư mẹ nó cây thước lái thay vài chục chai thì có bền ko đại ca? :p
Kkkk
Phải coi tỷ lệ hư bn/cùng 1 cơ số sp nhoen.
Xe hàng xì hư nhiều gấp 3 lần là cái chắc có khi hơn

Hạng D
22/2/06
1.297
7.827
113
46
Sài Gòn
oto mà dưới 200km thì thường chẳng việc gì. Vậy nên đừng nói chuyện vài chục ngàn km mà xe chưa bị hư ở đây vì đó là lẽ thường. Mình có con bán tải chạy 150 K km rồi chưa biết hư cái gì cả ngoài việc bão dưỡng thay linh kiện định kỳ. Hôm rồi tốn 2 triệu mang qua cho anh Khoa dọn dẹp xong, nội ngoại thất ko kém xe mới là bao nhiêu :)
Nói cho khách quan, xe Hàn ( + Mazda VN) có lợi thế nhiều đồ công nghệ hơn xe Nhật , xe Mỹ ngang cấp nhưng chất lượng đồng sơn, nội thất nhựa, da ... thường kém hơn xe Nhật , Mỹ. Đi thời gian nó xuống mã , đôi khi lọc xà lọc xọc

Hạng D
3/9/08
4.594
46.883
113
????
1 thằng 100 sp hư 1sp
1 thằng 100 sp hư 3sp thì thằng nào tệ?
Vớ vẩn là ở chỗ bản chất nó tệ nhưng có ngừoi cứ lau dái nó tốt
Thằng nào sản xuất hết các linh kiện trong chiếc xe của anh, a biết hết ko hay anh lại đang giở trò lấp liếm sự dốt nát đó. :p

Hạng D
24/11/17
1.286
22.918
93
Thằng nào sản xuất hết các linh kiện trong chiếc xe của anh, a biết hết ko hay anh lại đang giở trò lấp liếm sự dốt nát đó. :p
Ôi, phải dùng tới từ ngu mới giữ thế đc hả?
Cùng 1 thằng cc linh kiện mà sao 1 thằng xài bền còn thằng kia thì hư xoành xoạch?
Anh có vẻ khôn nhiều nhỉ?

Hạng D
3/9/08
4.594
46.883
113
Ôi, phải dùng tới từ ngu mới giữ thế đc hả?
Cùng 1 thằng cc linh kiện mà sao 1 thằng xài bền còn thằng kia thì hư xoành xoạch?
Anh có vẻ khôn nhiều nhỉ?
Mình đang cãi vấn đề gì vậy?
Linh kiện gì?
Xe gì?
Biết đọc chữ thì vô mà đọc cho mở mang cái đầu ra..
https://sites.google.com/site/xetoyotaaltis2016/xe-oto-altis-va-2-hien-tuong-cua-he-thong-lai
Hoặc gú gồ thử xem tình trạng các hỏng hóc xe nhật nó có ko?
1 rừng xe nó hỏng cho má nhìn ko ra mà cứ hay nói phét.. Cứ gú gồ thử xem altis hỏng thước lái..
Chưa biết là thằng nào lau bi hay là thằng nào bị dốt nát nữa.
Đúng là hết sức vớ vẩn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/11/17
1.286
22.918
93
Mình đang cãi vấn đề gì vậy?
Linh kiện gì?
Xe gì?
Biết đọc chữ thì vô mà đọc cho mở mang cái đầu ra..
https://sites.google.com/site/xetoyotaaltis2016/xe-oto-altis-va-2-hien-tuong-cua-he-thong-lai
Hoặc gú gồ thử xem tình trạng các hỏng hóc xe nhật nó có ko?
1 rừng xe nó hỏng cho má nhìn ko ra mà cứ hay nói phét.. Cứ gú gồ thử xem altis hỏng thước lái..
Chưa biết là thằng nào lau bi hay là thằng nào bị dốt nát nữa.
Đúng là hết sức vớ vẩn.
Bịnh quá, thiểu năng đọc hiểu thì nói mẹ đi..... bullshit
Đang nói bọn chuyên lau dái xe hàn suốt ngày khen xe hàn nứt nở, cuối cùng có ngừoi bảo nó hư cái lọ cái chai....
Bây giờ thống kê coi bao nhiêu xe hàng xuất xưởng bị hư / 100 xe? So tỷ lệ đó coi xe nhật ntn?
Deos đủ tiền mua xe nhật thì cứ enjoy xe hàng việc deos gì phải dìm hãng khác để tự cho mình có giá có vị trí xh vẫy????

Hạng D
14/6/17
1.758
29.868
113
Kkkk.
Sống thì phải có ~ đam mê trong khuôn khổ chứ ko bị điên mà phán cứ như đúng rồi như chú. :p
Hơn nhau là ở chỗ đó.
Hahaha..
Chú mê xe nhật chứ gì? Mình biết là nó tốt đó.
Chú hãy khoe chiếc xe chú đang sở hữu coi có gì hay để ae học hỏi coi nào.:D:p
Xeko đang đi 5008 , Mirage hay Fiat đời tống đã là quá khứ.