Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
Như các bác đã biết , mấy năm trước gia đình có điều kiện nên SFC mỗi lần đi off xa lại sắm bộ đàm mới..
:D, hiện tại số lựong , tình trạng và các yếu tố kĩ thuật.. không rõ ràng nên đề giảm thiểu chi phí , đảm bảo đủ số lượng bộ đàm cho off 3 miền sắp tới , đề nghị tất cả các bác vào đăng ký số lựong , tình trạng .. bộ đàm mình đang giữ với BTC . Các bác vào khai báo gấp nhé !
1. Mũi dài : 1 bộ đàm Kenwood ( nhái) , ko xạc mựon của Truongptcl lần đi Lào chưa trả..:D:D

Hạng B2
28/9/07
372
3
18
50
HN open
Em cầm 01 BĐ +03 pin+01 xạc lần này em ko đi xe nên sẽ giao lại cho Mũi dài!

Chi hội phó SFC
Các bộ đàm chuyến off 3 miền năm ngoái là chỉ có bác nào đi off có xe mới đăng ký mua , sau đó của ai người đó giữ , ai cho mượn hoặc mất thì phải mua mới .

Với số lượng xe nhiều hơn năm ngoái chắc phải mua thêm , các bác phải tự quản và tự trang bị thôi , Hiện e đang có một mớ nằm như 1 đống đòng nát từ 3 năm nay chắc ko dùng được .

Hạng D
2/4/09
1.042
0
0
Giảng võ phố
Thưa các bác giờ chỉ có thầu lại thôi, mua mới làm gì có, bác Hải Fe om được 3 cái brandnew cũng đã tung ra bán hết hôm Off gần đây rồi, cụ thể là 1 cái bán cho Hoang, 1 cái BaoAnh, 1 cái trả lại cho Oto_3banh đã đặt tiền từ năm ngoái.
Giờ bác nào chưa có cứ đăng ký vì hiện capat đang cầm một số bộ đàm cũ có thể gửi các bác dùng tạm.

Hạng C
24/2/09
785
1
16
Hà Nội
Em đang cầm nhầm 1 cái của cucgach từ năm ngoái

Tiện thể năm nay cucgach đi nên em có cơ hội trả lại đỡ vác nợ vào thân

Hạng B2
30/9/07
422
2
16
báo cáo e vẫn còn 1 cái giữ từ đọt off trước, co nghĩa e đã được trang bi đủ súng ống và tai mắt cho cuộc off năm nay

Hạng C
10/7/06
516
0
16
e có 1 chiếc mua năm ngoái cùng các bác, còn mới nguyên chưa dùng lần nào.