Hạng B2
1/7/11
110
8
0
he, cuối cùng là kế hoạch bị đổ bể, đợi vụ việc kết thúc rồi tính tiếp các bác ơi!

Hạng B2
3/3/11
122
0
0
Mun nói:
@auto.vnn.vn
Thứ nhất, bác là sâu, đã là sâu thì ko nên mất lòng khách, đừng giương mỏ tru lên như thế thì mèo nó cũng éo thèm tới mà coi mấy cái xe ghẻ đang bày bán đâu nhé.

Thứ hai, bác ko kiếm ăn được từ vụ Toy nó bị lùm xùm hay sao mà căng thẳng thế, con chó ko ăn được nó sủa cũng ko to bằng bác.

Thứ ba, tui ko phải thuộc loại sâu bọ nào cả, ủng hộ Toy thì đã sao, có ảnh hưởng gì tới nồi cơm của bác?

Ngoài lề 1 chút: bác giải thích giùm cái khẩu hiệu:"Giá trị đích thực" là cái quái gì thế, giá trị chửi người khác hả?

Cuối cùng, bác có muốn gặp em để xem ai nấu cao ai ko?
em cũng là khách hàng của toy, em cũng yêu vợ hai của em, và thấy rằng nếu có một thông tin chính xác nào về trục trặc của vợ hai mình để được khắc phục thì em trân trọng người đó.
Ơ đây, rõ ràng bác Tạch là người đó, Toy VN rõ ràng có lỗi, nhận lỗi và đã chấp nhận khắc phục. Ngược lại, chưa ai tìm ra được cái gì đó "đằng sau" hay gì gì đó của bác Tạch kia mà. Vậy công bằng mà nói, trong giai đoạn này đáng ra các bác phải phê phán, chửi rủa thằng có tội là thằng Toy chứ, tại sao các bác cứ khăng khăng moi móc người có công và cũng đem lại lợi cho các bác trong khi các bác không có bằng chứng, chỉ tự lập luận, giả sử mà thôi.
Khách quan thì tới giờ thằng Toy đã sai rành rành, có bằng chứng và nhận tội. Còn bác Tạch, chừng nào có bằng chứng chứng tỏ bác ấy đi đêm hay mưu đồ, ta sẽ lên án. Tại sao rõ ràng thế các bác lại đi o ép một người thế cô để bảo vệ một tập đoàn to, mà rõ ràng là nó lừa các bác, tại sao????
Riêng bác Mun: muốn gặp trực tiếp à, em sẵn sàng "tẩn" cho bác một trận nhá, lúc nào em cũng sẵn sàng. bác đừng có mà côn đồ nhá.

Hạng C
18/12/06
727
271
63
40
HCMC
Riêng bác Mun: muốn gặp trực tiếp à, em sẵn sàng "tẩn" cho bác một trận nhá, lúc nào em cũng sẵn sàng. bác đừng có mà côn đồ nhá.

[/quote]

Hạng B2
15/8/09
104
0
0
otosaigon nói:
Sáng thứ 2 tuần sau bên văn phòn AFCA tại TP.HCM có làm buổi lễ trao giải cho bác Tạch .. vậy các bác nào muốn chụp hình, phỏng vấn v.v...xin mời tham dự nhé :D
http://dantri.com.vn/c76/...tach-duoc-ton-vinh.htm
Kỹ sư Lê Văn Tạch được tôn vinh
(Dân trí) - Kỹ sư Lê Văn Tạch, người đã có hành động “vạch trần” các lỗi kỹ thuật của ô tô Toyota Việt Nam vừa được trao tặng giấy khen, chứng nhận và tiền… tại TPHCM.
Chiều 4/7, Hội chống gian lận thương mại & Hỗ trợ người tiêu dùng TPHCM (AFCA) phối hợp cùng chuyên đề Doanh nhân & Pháp luật của báo Pháp luật Việt Nam đã tổ chức lễ tuyên dương và trao chứng nhận cho kỹ sư Lê Văn Tạch.
AFCA sẽ cử ra 3 luật sư để bảo vệ quyền lợi hợp pháp cho kỹ sư Lê Văn Tạch. Ông Nguyễn Đăng Bình, chủ biên chuyên đề Doanh nhân & Pháp luật của báo Pháp luật Việt Nam cho biết nếu Toyota không giải quyết việc làm cho kỹ sư Tạch theo luật Lao động hay trong quá trình đi tìm công việc mới mà gặp nhiều khó khăn, bản thân ông và báo sẽ là cầu nối, hỗ trợ tìm việc cho kỹ sư này.

Hạng B2
3/3/11
122
0
0
khakhakha, có như vậy thì sau này mới có nhiều người dám nói lên sự thật để bảo vệ chúng ta chứ.:D

Hạng B1
25/3/11
58
0
0
kingofspeed nói:
[/quote]

Các bác làm kinh thía, tiếp đê.....

Mun confirmed
Hạng D
1/4/10
2.182
15.306
113
Ơ 20 trang rồi mà vẫn chưa gây nổi cái quỹ cho chú T à, các cụ nhanh lên, con chú T đang thiếu sữa khóc to rồi. Nói mồm mãi thế thì chán chết
. Đừng để thiên hạ lại cười cho bẩu cha mở thớt này, mấy cha comment giúp đỡ nhiệt tình toàn ủng hộ bằng nước bọt, chém gió vù vù mà ko có miếng nào thì nhục lắm

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia
Mun nói:
Ơ 20 trang rồi mà vẫn chưa gây nổi cái quỹ cho chú T à, các cụ nhanh lên, con chú T đang thiếu sữa khóc to rồi. <span style=""color: #ff0000;"">Nói mồm mãi thế thì chán chết </span>
. Đừng để thiên hạ lại cười cho bẩu cha mở thớt này, mấy cha comment giúp đỡ nhiệt tình toàn <span style=""color: #ff0000;"">ủng hộ bằng nước bọt, chém gió vù vù mà ko có miếng nào thì nhục lắm </span>

Đọc xong em hiểu bác liền.

Mun confirmed
Hạng D
1/4/10
2.182
15.306
113
Ý em là các bác hãy hành động đi, đừng buôn nước bọt nữa, tích cực gửi xẻng cho chú T, thế thôi mà ko hiểu.
Sorry các Mod vì quyên góp phải có sự cho phép của BDH, nhưng cái này em hỏi riêng các cụ nhiệt tình cho chú T thôi:
-Đã có cụ nào góp gì cụ thể cho chú T chưa ạ?

Last edited by a moderator: