Hạng B2
1/10/12
329
22
18
shoponline3 nói:
Dis,bọn này mất dạy quá.
Lần sau các bác nhớ quay phim lại,rồi post lên mạng coi NN xử lý thế nào?
Chung no duoc day lam nhung tro nay chu khong phai mat day dau .

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
[tube]http://youtu.be/k_13fFIrhPk[/tube]X
Xéo quá giun cũng quằng thôi, tụi nó cứ đợi đấy 1 ngày không xa cũng sẽ bị đấu tố như xưa thôi.

Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC
Nếu đúng như sự việc bác chủ nói thì thật đáng thương cho các anh CSGT khu vực đó, vì trực đêm chỉ đủ mua 1 ổ bánh mì nên đói quá phải làm liều. Sao chúng ta không đề xuất Chính phủ tăng tiền bồi dưỡng cho lực lượng này khi trực đêm...
Vụ nổ súng tại Trạm Suối tre còn chưa nguội mà sao các ảnh không tỉnh ngộ...kiếm tiền có nhiều cách nhưng làm cách này thì gieo nghiệp ác nhiều lắm, rồi lại phặt gặt, làm khổ vợ con...thật đáng thương.
AdidaPhat.

Hạng C
24/10/11
959
132
63
Bình Thạnh
anhai555 nói:
Nếu đúng như sự việc bác chủ nói thì thật đáng thương cho các anh CSGT khu vực đó, vì trực đêm chỉ đủ mua 1 ổ bánh mì nên đói quá phải làm liều. Sao chúng ta không đề xuất Chính phủ tăng tiền bồi dưỡng cho lực lượng này khi trực đêm...
Vụ nổ súng tại Trạm Suối tre còn chưa nguội mà sao các ảnh không tỉnh ngộ...kiếm tiền có nhiều cách nhưng làm cách này thì gieo nghiệp ác nhiều lắm, rồi lại phặt gặt, làm khổ vợ con...thật đáng thương.
AdidaPhat.

AdidaPhat ! Em nói thật ! hihihihi. Hôm nào Bác đi ngang thì mua mấy ổ Bánh mì ghé đưa mấy ảnh giúp em ngen !

Hạng B2
27/11/13
415
50
28
xxx ĐN nghĩ ra nhiều kiểu chim mồi để kiếm bánh mì thiệt.

Hạng C
19/12/12
895
235
43
31
anhai555 nói:
AdidaPhat.
Bao nhiêu là đủ bác ơi
Suy luận lại, trình của "chim mồi" cao lắm đó, như bác biết cởi ngựa rồi bây giờ kêu bác học cách té ngựa, bác có làm được không?

Hạng B1
17/6/11
93
2.582
103
23
XXX ở đâu giờ cũng chó như nhau hết bác à, trong mắt em công an chả là ccc gì hết..........em hơi bức xúc

Hạng C
16/9/12
708
3
0
trungnammobile nói:
XXX ở đâu giờ cũng chó như nhau hết bác à, trong mắt em công an chả là ccc gì hết..........em hơi bức xúc
Trừ Đà Nẵnng za nhen