Hạng B2
26/11/17
312
341
73
Mình có căn king dom block a giá đợt 1 cực rẻ tầng 12 2pn, bác nào quan tâm inbox nhé

Tập Lái
16/3/15
5
1
3
Căn dt nhỏ giá 75tr/m2 sau này xây xong nếu bán ra có lời ít cũng phải trên 85tr/m2. Vậy hỏi căn hộ 85tr/m2 có phải căn hộ mắc nhất VN chưa?

Giá đợt 1 tận 75tr/m2 luôn hả bác. Các căn khác thì tầm bao nhiêu ạ

để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113
Bác nào nói thiết kế bên trong căn hộ Kingdom hợp lý thì em đến chịu, cái logia bên Kingdom quay luôn ra hành lang (chứ ko quay ra giếng trời như thông thường các dự án hay làm) thì lấy đâu ra nắng với gió để mà phơi đồ đây, chắc phải dùng máy sấy, mà quần áo ko có hơi nắng gió tự nhiên dù có khô vẫn có mùi. Kingdom nhìn kiểu sang chảnh ở dạng khách sạn 1-2 hôm thì thấy thích chứ ai ở lâu dài chắc khoản phơi đồ thôi cũng thấy ngại rồi. Chỉ 1 chi tiết nhỏ nhặt trong cuộc sống như chuyện phơi đồ thôi cũng là vấn đề lớn đấy các bác ạ
Quan niệm phải phơi đồ ra nắng tương tự suy nghĩ không ăn thịt đông lạnh, nó sẽ sớm thay đổi thôi.

Hạng B2
1/10/12
247
125
43
Quan niệm phải phơi đồ ra nắng tương tự suy nghĩ không ăn thịt đông lạnh, nó sẽ sớm thay đổi thôi.
Xuất phát từ thực tế chứ quan niệm chi bác, thử nhà có em bé xem, ngày phơi đồ bao nhiêu lần, ko có nắng khi nào khô. Còn thịt đông lạnh ngon mắc gì lại ko ăn :eek::eek::eek:

• Like
Reactions: chuongmed
để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113
Xuất phát từ thực tế chứ quan niệm chi bác, thử nhà có em bé xem, ngày phơi đồ bao nhiêu lần, ko có nắng khi nào khô. Còn thịt đông lạnh ngon mắc gì lại ko ăn :eek::eek::eek:
Mợ xàm quá, em không tranh cãi nữa. Tập sống hiện đại đi mợ. Nhà em sân thượng nắng chói chang nhưng em đã dẹp chuyện phơi đồ lâu lắm rồi. Giờ mấy căn hộ dịch vụ họ cũng vậy.

Tập Lái
26/2/15
30
38
18
41
Mợ xàm quá, em không tranh cãi nữa. Tập sống hiện đại đi mợ. Nhà em sân thượng nắng chói chang nhưng em đã dẹp chuyện phơi đồ lâu lắm rồi. Giờ mấy căn hộ dịch vụ họ cũng vậy.
Thằng bạn em sống ở Sala, nhà có máy sấy đàng hoàng. Bữa e tới chơi thấy vợ nó vẫn cặm cụi phơi đồ, thói quen khó bỏ :D

• Like
Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Thằng bạn em sống ở Sala, nhà có máy sấy đàng hoàng. Bữa e tới chơi thấy vợ nó vẫn cặm cụi phơi đồ, thói quen khó bỏ :D
nhà CC quan trọng nhất là cách bố trí lấy ánh sáng: cơ bản nó hơn nhà phố hẻm chỗ này

• Like
Hạng C
9/3/16
530
571
93
1 thanh niên nhà nghèo chưa bao giờ dùng máy sấy cho hay

Máy giặt sấy block tầm 40tr vải mềm mịn, ko nhăn, thơm tho...