Tập Lái
22/9/17
0
10
2
36
Tập đoàn Hoa Lâm thì mạnh rồi. Có ngân hàng Vietbank chống lưng, ngoài ra còn có cổ phần trong Vietlot, 3 toà Lim Tower ở Sài Gòn và bán xe Kymco. Em nghĩ sau này cái tên này sẽ thấy dài dài trên thị trường BĐS.

Tập Lái
22/9/17
0
10
2
36
Tôi không ưa sale vì ác cảm cá nhân do đã từng bị dính trước đây vì chưa có kinh nghiệm. Liên quan gì đến bác mà nhảy tưng tưng như ai dành chén cơm nhà bác.
Cái đầu bác hạn hẹn nên nghĩ ai làm sale mới được quyền rao bán ah???
Hihi. Bạn P.A quá rồi. Sale trong hay sale ngoài thì cũng bán giá CĐT, chính sách CĐT, PTTT CĐT. Quan trọng cái tâm của bạn sale thôi. Nếu vì lợi ích nhỏ của bản thân chỉ để bán được sản phầm thì không bền. Mà phải đặt quyền lợi khách hàng trên hết. Nếu bạn làm NV CĐT thì khâu thủ tục hay xin sỏ cái khác thì dễ hơn. Tuy nhiên các bạn sale ngoài cũng có nhiều lợi thế khác. Nên đừng nói vậy. Trừ khi bạn làm chức vụ quản lý của CĐT, xin được căn đẹp và giá tốt. Chứ không cũng giống như sale khác mà thôi

Tập Lái
22/9/17
0
10
2
36
Các bạn nó có biết đơn vị phân phối dự án này không? Thấy im hơi lặng tiếng vậy

Tập Lái
8/11/17
12
26
24
31
Các bạn nó có biết đơn vị phân phối dự án này không? Thấy im hơi lặng tiếng vậy
viettin real nè bạc. em đang làm việc với sàn này nhưng thấy thông tin cũng chưa có gì

Tập Lái
22/9/17
0
10
2
36
Vietinreal chỗ anh Mai phải không bác. Mình thấy chị bạn mình có bản vẽ mặt bằng thiết kế tầng, căn hộ, và tiện ích. Bản vẽ dạng thiết kế. Nhìn cũng khá ổn. Chắc ngày mai qua mượn về coi lại

Tập Lái
8/11/17
12
26
24
31
Vietinreal chỗ anh Mai phải không bác. Mình thấy chị bạn mình có bản vẽ mặt bằng thiết kế tầng, căn hộ, và tiện ích. Bản vẽ dạng thiết kế. Nhìn cũng khá ổn. Chắc ngày mai qua mượn về coi lại
Em làm việc với chị Thảo, đang cho giữ chỗ rồi bác...Bác bên sàn nào thế. Trao đổi số điện thoại giao lưu nhé Bác. Biết đâu có gì đó hay hay lại hợp tác đc

Tập Lái
8/11/17
12
26
24
31
Em làm bên CDT nhưng không phải mảng kinh doanh bác ạ. Mấy ae tranh thủ lướt lát tí do được ưu đãi chút đỉnh
Nghe bác nói vậy em cũng hơi nhột, Em là quản lí sale và em từ người làm sale ra bác. Chủ đầu tư hay công ty lớn nhỏ em đều làm hết rồi bác ạ. Làm sale chủ đầu tư thì sung sướng hơn sale sàn ngoài nhiều, họ có nhiều lợi thế hơn
Không biết bạn sale nào làm cho bác phật lòng mà đánh đồng tất cả ace sale là sale vớ vẩn. Nghề nào cũng có 2 mặt của nó bác ạ.
Chúc bác lướt lát tốt

Tập Lái
18/8/17
0
21
2
Làm BDS thì mọi bộ phận cuối cùng cũng phục vụ cho kinh doanh hết bác ạ, làm sale mà thật thà thì lại không bán được hàng âu cũng là cái nghề nó thế.
Em chỉ nói trên quan điểm cá nhân em thôi nên có lỡ đụng chạm thì cũng mong các bác bỏ qua

• Like
Reactions: yfland