Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan
RE: Kính chiếu hậu làm chói mắt!

Chào các bác, tommy tui là lính mới, nhân đọc vụ kính chiếu hậu tui thấy thiệt tức ghê. Mươn được chiếc xe đi Vũng Tàu , trời tối nên dân tình bật đèn quá trời, mà đèn pha mới chết chứ , thằng trước , thằng sau chiếu sáng chói muốn xỉu, đường 2 làn, 1 làn xe máy đi khá nhiều, thành ra đi làn ngoài, bị mấy cha đi sau dí đít, em hãi!!!!!!, thỉnh thoảng kỉếm được chỗ lọt vô tránh , hú vía. hihihihi, kinh nghiệm cho thấy cứ tránh cho chắc ăn, tranh ăn thua làm chi, lợi đâu không thấy, tai nạn thì toi. Mà sao không thấy anh công an nào bắt cái vụ bật đèn pha vậy hen?????

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Chỉ có hai lý do dương pha làm chói mắt thiên hạ :
1/- Mất dạy.
2/- Nhát gan, chưa phải tay lái lụa, chưa quen chạy đêm. Nhiều phi-meo, cứ dương pha lóa hết chẳng còn thấy có mặc quần áo hay không :D Mình phải giảm tốc chờ nó qua, mà nó cứ rề rề chừng 45km/h :D Chạy đêm mà cứ gặp mấy phi-meo này, chắc phải khui lại topic " Mổ mắt Laser" thoai ;)

Hạng B2
29/6/06
238
2
0

Mấy bác ơi, mấy bác xem lại quy định về phạt an toàn giao thông nhé. Đi trong nội thành mà để pha là bị bấm lổ đó. Em mới đọc thấy hôm qua. Hôm rồi, em cũng chơi cho 1 thằng innova đen một vó đã luôn, mình chạy từ phú mỹ hưng về, đến đoạn qua cầu tân thuận, thì ông đi sau bật pha lên, mà xe ông thì cao hơn mình. Em cứ tưởng nó muốn qua, nhường đường cho nó mà nó cứ pha, cú quá em thắng xe lại cho nó qua. Sau đó, em bật pha lại chơi nó tới tận đường ĐBP quẹo mới thôi.

Hạng B2
14/9/06
182
0
0
VNN.VN

gắn 2 cái đèn thắng XENON thì những trường hợp này có công dụng tốt nhĩ