Thân Tâm An Lạc
4/12/11
1.925
23.368
113
Đúng rồi anh lớn bé gì cũng 1 loại tròng thôi. Chỉ có gọng là khác.
A làm ơn cho mình biết chỗ chuyên bán gọng kính cho trẻ em giá hợp lý .
BN của mình bị tật khúc xạ đeo kính không phù hợp thấy thương lắm nhưng cha mẹ không biết chỗ mua chỉ sợ tật nặng nhanh hơn.

Hạng D
16/1/13
4.800
81.120
113
Lúc xưa, tôi bán kính mát qua mail loại bình dân . Ai đặt mua thì tôi gởi về thẳng .

Giá mua ở đây của GAP chỉ khoảng $12, gởi về $8, tip $5 = $25 :)

Nếu nhóm nào mua thì gởi 1 lần 5 cái chỉ có $10, tip thì vẫn $5x5 . Lợi được tiền gởi .

Mịa ... toàn là dân Bắc đặt mua :) vì không thể tin tưởng mấy thứ bán ở VN .

Hạng B2
28/10/13
407
4.305
93
45
bác chia sẻ thêm ạ !
Có tròng ban ngày thì tối, ban đêm thì sáng ko bác?

Total 1 kính như vậy bao nhiêu bác nhỉ?

BÁc cho địa chỉ ạ !

có hình ảnh ko bác?
Tròng kính đổi màu khi ra ngoài trời sẽ sâm màu lại còn khi vào trong mát thì sẽ trong trở lại.
Tròng kính đổi màu Excelite Thái Lan khoảng 900k/ cặp Gọng kính trẻ em hàng cty nhựa TR90 giá khoảng 200k-300k, nhựa Acetate giá khoảng 500k-600k.
Cửa hàng bên em số 17 Ung văn Khiêm P.25 Q.B Thạnh. Số cầm chân em o9o8.034.036.
Kính mắt đi đường chống bụi cho con

Khi ra nắng tròng sẽ đổi màu giống mắt bên trái, khi vào trong râm hoặc buổi tối tròng sẽ trong giống như mắt phải.

Một số mẫu kính trẻ em bên em.

Attachments

Hạng B2
28/10/13
407
4.305
93
45
A làm ơn cho mình biết chỗ chuyên bán gọng kính cho trẻ em giá hợp lý .
BN của mình bị tật khúc xạ đeo kính không phù hợp thấy thương lắm nhưng cha mẹ không biết chỗ mua chỉ sợ tật nặng nhanh hơn.
Khu vực Bình Thạnh thì qua bên em số 17 Ung Văn Khiêm, còn trong trung tâm thì có thể ghé cửa hàng Việt Đức 163 Trương Định Q3. Hoặc các cửa hàng uy tín lấy hàng của các cty lớn như 101, Ánh Rạng, Vilandio, Tuyết Hà....hoặc ra trực tiếp các công ty trên giá bán được niêm yết trân toàn quốc ạ.

Hạng C
18/11/07
790
2.822
93
The Earth
Khu vực Bình Thạnh thì qua bên em số 17 Ung Văn Khiêm, còn trong trung tâm thì có thể ghé cửa hàng Việt Đức 163 Trương Định Q3. Hoặc các cửa hàng uy tín lấy hàng của các cty lớn như 101, Ánh Rạng, Vilandio, Tuyết Hà....hoặc ra trực tiếp các công ty trên giá bán được niêm yết trân toàn quốc ạ.
Bác có cắt tròng cho kính không ạ? Em mang gọng đến bác cắt và lắp tròng cho em được không, vì mắt em vừa cận vừa loạn nên lúc làm tròng phải đặt gọng lên mắt lấy dấu tâm mắt thì em mới đeo thấy rõ được. Em đang đeo cái kính cũ 3 năm nay chưa đổi vì ngại chuyện cắt tròng kính mới nhìn không được (em bị mấy tiệm như vậy rồi).
Mong tin bác.

• Like
Reactions: Mai Siêu Phong