Hạng C
29/7/12
710
363
63
11
Ho Chi Minh
Firex nói:
Quà của em nhỏ nhưng cũng uy tín nhể....:D, chúc Sơn Hai và KiaFC may mắn lần sau trúng bình chữa cháy xe hơi, em cho hot girl đem đến tận phòng luôn ạ....:D

Ngũ xạ tự nhiên thơm...

Em ko trúng đc bình chữa cháy...:):)

Hạng D
24/3/11
1.522
122
63
35
KIA FC
goldbell nói:
tommyboy nói:
Thui chuyện qua rồi thì cho qua đi các bác , với lại bác Ngoctuyen cũng đã trả lời rùi . Cứ nghĩ tới những việc vui hôm tất niêm mà bỏ qua . Bác Ngoctuyen nên rút kinh nghiệm lần sau với phát ngôn của mình nhé . Thân
Chốt. SH ra SH free 2 ghế :D
A 3 tài trợ đúng hem. .xác nhận nhé:D

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
@SH: chưa sợ hả, bao giờ có địa điểm, thời gian mà A3 set kèo đã nghen. Ra rồi tới khi dzìa dc thì mới tin kekekek....

Hạng B1
25/6/11
52
0
0
33
son_hai2010 nói:
moivaonghe nói:
Firex nói:
Quà của em nhỏ nhưng cũng uy tín nhể....:D, chúc Sơn Hai và KiaFC may mắn lần sau trúng bình chữa cháy xe hơi, em cho hot girl đem đến tận phòng luôn ạ....:D
Quà to hay nhỏ e k cần biết,nhưng đó là thể hiện uy tín của 1 ngừoi kinh doanh làm ăn như bác ấy,e k muốn dẫn link qua bên kia nhưng chờ mãi k thấy bác ấy nói năng gì về quà trúng thưởng,BĐH có thông báo nhưng bác ấy đã nói tài trợ nếu rút cũng phải comment lại chứ

ờ.... có lỗi thì trao quà đi chứ

Hạng B2
7/7/11
402
7
18
40
tommyboy nói:
Thui chuyện qua rồi thì cho qua đi các bác , với lại bác Ngoctuyen cũng đã trả lời rùi . Cứ nghĩ tới những việc vui hôm tất niêm mà bỏ qua . Bác Ngoctuyen nên rút kinh nghiệm lần sau với phát ngôn của mình nhé . Thân
:p:p:p:p:p

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
Oápppp...đi ngủ thoai...mấy bữa bận quá chòy, ko lót dép hóng gì đc..qua tuần em mời các anh cf, nhen.

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Sự việc như vậy xong rồi nha, ae hãy bỏ bức xúc đi mà vui sống.
Lý ra em "dìm" chuyện này luôn vì cũng chỉ là cuộc chơi vui mà thôi, nhưng ku Sonhai nghi ngờ em "dím" bóng đèn của hắn nên bực mình quá đi mất, mấy năm trời Khactrung năn nỉ tặng bộ đèn free còn chưa thèm kia kìa :D:D
Vậy hen, vui nhen các bác !

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
yeuxehoi nói:
Lý ra em "dìm" chuyện này luôn vì cũng chỉ là cuộc chơi vui mà thôi, nhưng ku Sonhai nghi ngờ em "dím" bóng đèn của hắn nên bực mình quá đi mất, mấy năm trời Khactrung năn nỉ tặng bộ đèn free còn chưa thèm kia kìa :D:D
anh nghe nói là khactrung đang bí mật làm một bộ đèn cà rem không đụng hàng để tặng và gây sự bất ngờ đoá. không biết là tặng ai :D

Hạng D
24/3/11
1.522
122
63
35
KIA FC
yeuxehoi nói:
Đã xui là xui cho tới,còn vụ LX nữa. Xui tập 2:D