@all : trong sự việc này em rất tiếc là để xảy ra bức xúc của các bác, thật tình, thiếu sót của em là khi rút lại tài trợ mà không thông báo đến các thành viên tham gia, đúng ra em phải thông báo đến BDH trước khi buổi tiệc diễn ra, em xin nhận lỗi này về phía mình. Thành thật cáo lỗ cùng hai bác đã trúng giải.
- Trong suốt thời gian em đang kí tài trợ đến khi diễn ra gala, ngày nào em cũng vào thớt tài trợ để xem, mặc nhiên không thấy ai comment trả lời hay xác nhận ý kiến của em. Và sau khi diễn ra đêm gala đến nay thì em không vào trong thớt này nữa nên hoàn toàn không biết các bác tranh luận về việc này. Đến khi thấy một bác có nick BMW... đưa link vào thì em mới ngỡ ra là đã to chuyện rồi, nội dung đơn giản là báo tin và gọi em vô xem, em cám ơn bác BMW... đã báo em biết thông tin việc này. Khi vừa đọc xong nội dung bên thớt "Tài trợ", em quay về thớt của riêng em thì thất bác son_hai2010 vô comment và dẫn link với nội dung không mấy thiện cảm. Nếu bác có ý tốt về việc tế nhị này thì bác có thể pm riêng cho em, em sẽ vào đây trả lời các bác.
- Còn việc buổi chiều ngày 19/1, đúng là em có biết việc bốc thăm có diễn ra, nhưng người chủ đông gọi là em, em hỏi trước thì mới biết vẫn diễn ra bốc thăm. Ở đây em cũng có lỗi ở chỗ không gọi hỏi sớm hơn mà đến sát giờ mới gọi hỏi bác Trung.
- Còn chuyện bác lạm bàn về uy tín thì em cũng thưa với bác như sau.
- Uy tín nhà tài trợ thì đúng em có lỗi là rút quà nhưng không thông báo với các bác, nhưng chuyện gì cũng có nguyên nhân, nguyên nhân gì thì em đã nêu rõ và các bác cũng hiểu.
- Uy tín nghề nghiệp thì em không bàn đến ở đây vì cái này để khách hàng đánh giá la tốt nhất.
- Uy tín cá nhân thì em đã nhờ bác Trung ứng tiền giúp em, em ghi nợ với bác ấy, trước khi nhờ em có hỏi bác Trung có tk ACB ko em chuyển luôn, bác Trung ko có mà chỉ có bên VCB, em có nói rõ với bác Trung rằng, bác cứ ứng cho em nhé, khi nào có dịp ra ngân hàng hay ATM, em chuyển luôn cho bác, bác Trung ok, các bác tự nghĩ em lơ luôn khoản tiền này đó chứ, em hay bác Trung chưa từng nói là em xù hay em ko có trách nhiệm với khoản tiền này.
- Một lần nữa em xin cáo lỗi cùng 2 bác đã trúng giải vì em không đưa ra thông báo rút quà tài trợ và không thường xuyên cập nhật thông tin trong box này để giải quyết sớm hơn. Và cũng cám ơn bác HT đã đưa ra thông báo giải quyết chuyện đúng nơi đúng chỗ của người trong cuộc để tránh gây ảnh hưởng đến nhiều người xung quanh. Em đề cao khả năng giải quyết hợp tình hợp lí của bác.
Thân!
ngoctuyen85

Hạng B2
8/7/12
482
30
28
www.otosaigon.com
Một đêm Gala vui như vậy cuối cùng cũng ko vui do 1 phần quà bé tí tẹo . . làm mất uy tín bác ngoctuyen85 và cũng ảnh hưởng 1 phần nào tới BTC. Riêng bác Ngoctuyen85 thì em có tiếp xúc 1 lần khi lắp bóng xenon bên bác ấy . . nói chung bác ấy còn quá trẻ...đôi khi trẻ người non dạ mà suy nghĩ ko tới....Thôi cái gì nó cũng qua rồi....năm sau mà rút kinh nghiệm he he he

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
Quà của em nhỏ nhưng cũng uy tín nhể....:D, chúc Sơn Hai và KiaFC may mắn lần sau trúng bình chữa cháy xe hơi, em cho hot girl đem đến tận phòng luôn ạ....:D

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
Firex nói:
Quà của em nhỏ nhưng cũng uy tín nhể....:D, chúc Sơn Hai và KiaFC may mắn lần sau trúng bình chữa cháy xe hơi, em cho hot girl đem đến tận phòng luôn ạ....:D

Hạng D
24/3/11
1.522
122
63
35
KIA FC
moivaonghe nói:
Firex nói:
Quà to hay nhỏ e k cần biết,nhưng đó là thể hiện uy tín của 1 ngừoi kinh doanh làm ăn như bác ấy,e k muốn dẫn link qua bên kia nhưng chờ mãi k thấy bác ấy nói năng gì về quà trúng thưởng,BĐH có thông báo nhưng bác ấy đã nói tài trợ nếu rút cũng phải comment lại chứ

Hạng D
5/7/10
1.362
23
38
rồi xong,mọi chuyện đã dc giải quyết,ai mún hỉu sao hỉu,chuẩn bị ucf thoy :D:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
son_hai2010 nói:
moivaonghe nói:
Firex nói:
Quà to hay nhỏ e k cần biết,nhưng đó là thể hiện uy tín của 1 ngừoi kinh doanh làm ăn như bác ấy,e k muốn dẫn link qua bên kia nhưng chờ mãi k thấy bác ấy nói năng gì về quà trúng thưởng,BĐH có thông báo nhưng bác ấy đã nói tài trợ nếu rút cũng phải comment lại chứ
qua Hội Trưởng làm ly sinh tố rau răm cho kìm chế lại đi SH, lóng quá :D:D:D:D:D

Chi Hội Phó MazdaFC
19/11/10
1.571
25
48
41
HCM City
Thui chuyện qua rồi thì cho qua đi các bác , với lại bác Ngoctuyen cũng đã trả lời rùi . Cứ nghĩ tới những việc vui hôm tất niêm mà bỏ qua . Bác Ngoctuyen nên rút kinh nghiệm lần sau với phát ngôn của mình nhé . Thân

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
tommyboy nói:
Thui chuyện qua rồi thì cho qua đi các bác , với lại bác Ngoctuyen cũng đã trả lời rùi . Cứ nghĩ tới những việc vui hôm tất niêm mà bỏ qua . Bác Ngoctuyen nên rút kinh nghiệm lần sau với phát ngôn của mình nhé . Thân
Chốt. SH ra SH free 2 ghế :D

tommyboy nói:
Dạ, cám ơn bác boy nhiều ạ, chuyện như vậy sẽ không có lần thứ 2 đâu ạ.