Hạng B2
27/3/07
426
0
16
RE: Kinh nghiệm chạy Hyundai Santafe !

Súng Laser để bắn tốc độ vào ban đêm đúng không bác?Nếu như vậy thì bác nhầm rồi đấy!Đầu tháng 2/07 em đã bị nó bắn vào lúc 0h10 ở thị xã Sơn La nên chết đứ đừ luôn.Còn cái máy của em khi đi qua thị trấn thị xã gặp mấy cái cột truyền hình hay bưu điện thì nó kêu inh ỏi cả lên, từ hôm có nó chạy cũng yên tâm , chỉ mong gặp mấy cậu *** bắn cho phát để kiểm chứng tác dụng của nó

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Hôm nào bác taybac đi đường xa mà gặp mấy chú bắn tốc độ thì cứ đưa cái máy của bác ra bảo các chú bắn cho một phát là biết ngay có tác dụng hay ko:D. E trêu bác tí thôi chứ e cũng có một cái máy báo bắn tốc độ mua từ Nhật gần 200USD, dùng cả sạc bằng mồi thuốc lá trên xe và cả bằng năng lượng mặt trời nữa nhưng cũng giống như của bác đi qua mấy cái cột là nó cũng kêu um cả lên chẳng biết thế nào mà lần.

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Hay có bác nào quen CSGT thì nhờ "bắn" cho e một phát để kiểm tra vậy:D

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Santa FE nếu muốn bắn thử anh sẽ thu xếp cho.
Theo tôi, Santa Fe cùng nhau trang bị 1 , 2 máy loại tốt để sử dụng chung sẽ kinh tế hơn vì có phải lúc nào cũng đi tỉnh đâu.

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Thế bác NamKhanh03 thu xếp đưa e đi ''bắn'' thử một phát nhé:D

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Trích đoạn: santafe07

Hôm nào bác taybac đi đường xa mà gặp mấy chú bắn tốc độ thì cứ đưa cái máy của bác ra bảo các chú bắn cho một phát là biết ngay có tác dụng hay ko:D. E trêu bác tí thôi chứ e cũng có một cái máy báo bắn tốc độ mua từ Nhật gần 200USD, dùng cả sạc bằng mồi thuốc lá trên xe và cả bằng năng lượng mặt trời nữa nhưng cũng giống như của bác đi qua mấy cái cột là nó cũng kêu um cả lên chẳng biết thế nào mà lần.
Em đọc thì thấy cái máy của hãng Valentine này phân biệt được 4 dải tần, thì theo em nghĩ chắc dải tần radar cảu mấy chú *** nó sẽ phân biệt đựoc thôi.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Trích đoạn: NamKhanh03

Santa FE nếu muốn bắn thử anh sẽ thu xếp cho.
Theo tôi, Santa Fe cùng nhau trang bị 1 , 2 máy loại tốt để sử dụng chung sẽ kinh tế hơn vì có phải lúc nào cũng đi tỉnh đâu.
Bác hỏi giúp em mấy chú *** dùng súng bắn tần số gì nhé. Chỉ cần biết được cái đó là biết ngay máy của mình có dò được không. tần số của máy chống bòm bòm chỉ có ka, ku, k, x. Của các chú*** chắc chắn chỉ rơi vào 1 trong 4 loại trên.

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Theo e thì nếu bác NK03 mà quen CSGT thì e và bác tuan1368 cứ đư máy tới nhờ ''bắn'' thử một phát cho chắc ăn.

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Tôi sẽ hỏi thử là hiện nay có những tần số gì. Nhưng các đ/c lưu ý hộ là các hiện nay có rất nhiều loại khác nhau đang đưc sử dụng dấy.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Em vừa đặt hàng 1 cái rồi, cái này phát hiện được 4 loại X, Ku, Ka POP, và PROLaserIII. Mà giá cũng hạt dẻ chỉ có 200$ thôi. Hoắc có bác nào ở trong SG thì ra đường NTMK đối diện sở Y tế có cửa hàng bán đồ này đấy, đặt hàng xách tay về. Cũng ok lắm đó.