Hạng D
13/11/15
1.653
3.712
113
Em còn sắm thêm cái đèn pin và cái cờ phất phất nữa các bác à, cứ đi gặp xe ngược chiều buổi đêm e thả 2 tay, 1 tay dọi đèn pin vào mặt thằng xe đối diện, 1 tay phất cờ hò hét ầm ĩ làm nó hoang mang tránh xe e rõ xa các bác à...haha.
Bác treo cái cờ này trước xe thì ngay cả xe của thủ tướng hay bộ ngoại giao cũng phải nhường đường bác.

nếu được bác thêm mấy chữ "[BCOLOR=#ffffff]Chúng tôi đã có mặt tại Việt Nam ![/BCOLOR]"

Hạng B2
26/9/15
138
259
63
32
bác hic, em không biết làm sao để tránh nhìn trực diện vào đèn pha của xe đối diện cả, có mấy cái xe tải lớn, đèn ở tầm cao cá biệt có một vài xe làm thêm 1 dãy đèn pha ở trên cản nữa. Càng chạy lại gần xe tải đấy càng thấy chói và hoa mắt :(
Bác treo cái cờ này trước xe thì ngay cả xe của thủ tướng hay bộ ngoại giao cũng phải nhường đường bác.

nếu được bác thêm mấy chữ "Chúng tôi đã có mặt tại Việt Nam !"
allahu akbar !

Hạng B2
16/4/15
112
83
28
48
Cảm ơn các bác đã cung cấp những kinh nghiệm rất hữu ích. Em còn sắm thêm cái kính này nè (để phòng khi mí bác xe tải cứ pha thẳng vào mình, lúc đó hết thấy đường né đi đâu).:(

Kinh nghiệm lái xe vào ban đêm cần nắm rõ cho người lái ít kinh nghiệm

Tập Lái
7/12/15
12
4
3
36
Thường xuyên kiểm tra phụ tùng xe như các loại đèn chiếu sáng và đặc biệt là đền xinhan, báo phanh để đảm bảo chúng hoạt động bình thường vÀ phát huy tác dụng vào ban đêm.

Hạng B2
13/2/15
192
82
28
44
Cảm ơn các bác đã cung cấp những kinh nghiệm rất hữu ích. Em còn sắm thêm cái kính này nè (để phòng khi mí bác xe tải cứ pha thẳng vào mình, lúc đó hết thấy đường né đi đâu).:(

View attachment 389970
San pham nay dung co on hok bac