Hạng C
11/2/13
556
548
93
cat lai
Cho phép em đc gọi là bọn . Bọn xe container nó ko biết cots là gì , e tự thủ quả đèn led usa 55w sáng 300 m trc chuyến xuyên việt e đã ráp và thấy hiệu quả ngoài mong đợi. Các cụ nói ko sai , vỏ quýt dày có móng tay nhọn. Khi gặp nhau e hạ cots nó im re. E bật bả bối em nhìn rõ nó cởi trần hay mặc áo, nó vội tắt pha cuống cuồng . Vì xe nó cao , đèn sáng xe to nó ko biết sợ ai các bác ạ, mình phải chơi siêu sáng như pha máy bay .

• Like
Reactions: nintiendo
Tập Lái
14/5/16
6
1
3
36
Nếu bạn cảm thấy mệt mỏi nên dừng xe vào lề đường để nghỉ ngơi và ngủ nếu bạn cảm thấy buồn ngủ. Café không thể nào thay thế cho giấc ngủ của bạn hay mở nhạc lớn hoặc quay kính xe xuống. Bạn nên nghỉ 2 tiếng một lần mặc dù bạn không cảm thấy buồn ngủ. chuẩn quá bác oi

Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Lái xe ban đêm đối với đoạn đường đang làm, hoặc đường xấu thì nên đi sau một chiếc xe nào đó. Khi xe trước gặp ổ gà, đường gồ ghề thì mình nhìn xe trước để phản ứng kiệp thời. Em hồi trước đi ra Nha Trang, gặp đường đang làm chổ cao chổ thấp. Chạy nhanh khi đến đoạn đường cao tụi làm đường không vát, mà để gờ, thắng không kịp phi lên, người trong xe tưng lên tới nóc.