O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net
RE: Kinh nghiệm mua xe:Mua xe gặp Chí Phèo

Hai ông bà đó hiền đó, gặp tớ là tớ vác dao ra chép một phát "mua thì mua, không mua thì lặn...coi kiếc cc gì mà lâu quá...":D:D:D

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

em thư sinh trói gà không chặt nên phải nhờ CA. mí bác đầu gấu thì đứng lại cho bị đập :D. Em có đứa bạn nhà làm xe tải. 3 thằng đi xe tải không vừa gì còn bị lôi vào nhà đập cho nhập viện. Em chỉ bít tránh voi không hổ mặt nào. Ngu chết ráng chịu. he he

@bác hoatran: em mà là chủ bán xe như bác thì lúc trước khi em bán xe em chép chít hết vài bác trên OS rồi đấy :D. Đi mua xe chứ có phải đi mua rau đâu. Xem xe có 30' mà lâu hửh bác? :D. Không xem kỹ đến khi mua nhầm của ôi lại bị ngưòi ta chửi ngu thì chít :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/12/06
472
6.715
93
HCM

Hú vía bác vivu nhể.
E thì bị một thằng gara nó chơi đểu, số là e đổi xe củ lấy con Bim 318 của thằng gara sau lưng chợ An Đông, bàn bạc giá cả đền bù xong e nói chạy thử trong tuần e thanh toán một lần dứt điểm. Lấy xe xong chạy từ Hùng Vương ra đến Bình trị Đông thì cả người e ướt mồ hôi, xe thì chạy giống như bánh lớn bánh nhỏ í, máy thì kêu rù rù như cu đất gáy. May nhờ có người quen nó cho đổi lại nhưng để chai dầu thơm trong xe củ nó lấy mất. Bó tay lun thôi thì mất tí đỉnh củng ko có mần răng các bác nhể.

Hạng B2
23/6/05
255
103
53
36
Sài Gòn thân yêu
www.otosaigon.com

Cho em cái địa chỉ nhà đó, em cho nó biết thế nào là anh chị giang hồ.
Bác cần địa chỉ hả, để em cho nè.
Nhà số 1 đường Lê Duẩn quận 1 TP.HCM:D:D:D Bác lại cho nó xem giang hồ thử koai nó sợ ko?:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Đừng thấy Vì Vú thư sinh mà hiếp:D Có lẽ trước giờ có 1. Nhưng sao lại có việc Attila không chìa khoá? Bác vivu làm tui tưởng bác gặp bác chipheo ae OS.

Hạng B1
26/11/04
64
0
0
Hà nội
www.otosaigon.com

Trích đoạn: phantan

Đừng thấy Vì Vú thư sinh mà hiếp:D Có lẽ trước giờ có 1. Nhưng sao lại có việc Attila không chìa khoá? Bác vivu làm tui tưởng bác gặp bác chipheo ae OS.
Đề nghị bác vivu đổi lại tiêu đề đi, tôi cũng tưởng bác chipheo_1983 ae OS thật, đọc tiêu đề cứ tưởng nếu mua xe thì gặp bác chipheo...:D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Em cũng không biết phải ý kiến gì khi gặp trường hợp của bác Vivu, nhưng chắc bị như vậy cũng điên lắm. Nó dám khóa cửa thì mình dám ngồi, xem thử khóa đến bao giờ? Nữa là sao bác không gọi điện kêu công an đến, đảm bảo nghe bác gọi nó tè ngay :) :)

Hạng B2

@vivu : em nói thiệt bác em mà thất nghiệp cũng ko dzô làm chung với bác đâu, bác ác pà kố, ko dám dắt xe mà bắt nguời ta dzô dắt rồi bị bắt ở trỏng, ặc, đọc tới đó bùn cuời ko chịu nổi :D:D:D. Thua bác lun. Nhưng thua bác bán xe hơn nữa [8D][8D][8D]