Tập Lái
29/5/07
32
0
0
Chào các bạn :)
mình mới gia nhập OS .:D Mình cũng biết chút chút về việc Học và thi lái xe . Nếu có thể giúp được các bạn , thì mình rất sẵn lòng;)

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0
RE: kinh nghiem thi bang lai xe

chào thầy, chẳng hay thầy dạy ở Trung Tâm nào vậy? có phải Hòang Gia không ạ. Welcome thầy đến với OS

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53

Thầy có dạy ngoài giờ không ạ? Em muốn luyện thêm cho vững trước khi đi thi và để có thêm KN

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Trích đoạn: giaoviendaylaixe

Chào các bạn :)
mình mới gia nhập OS .:D Mình cũng biết chút chút về việc Học và thi lái xe . Nếu có thể giúp được các bạn , thì mình rất sẵn lòng;)
Trân trọng chào bác và welcome bác gia nhập Đại Gia Đình OS.

Em cũng sắp thi B2 đây. Em chưa biết phải hỏi gì nhưng trước mắt, bác có kinh nghiệm nào cần chia sẻ thì vui lòng post lên cho ae tham khảo ạ. Những kinh nghiệm và những thủ thuật để khi thi hình tổng hợp hoặc thi trên đường trường cho được tốt.

Cám ơn bác:)

Tập Lái
29/5/07
32
0
0

Chào bác :D
vậy thì bác thi ở đâu ? Củ Chi hay Trung chánh ? mình mới có thể tư vấn thêm cho bác ;).
hẹn gap lai bác nhé ;). Cám ơn vì Bác đã liên lạc với mình .:D

Tập Lái
29/5/07
32
0
0

Có chứ e . Thời gian thì thoải mái . miễn là trong giờ hành chánh . kể cả thứ 7 và chủ nhật .

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53

@giaoviendaylaixe: Khi thầy reply trong forum thì thầy dùng cái ký tự @ này để cho biết câu trả lời đó cho bài nào, người nào :D
Hy vọng mai mốt em sẽ gặp thầy và được hướng dẫn tận tình. Đã nhận được PM của thầy

Tập Lái
29/5/07
32
0
0

@Conga-tập lái . Cám ơn bạn nhiều nha . vì mình cũng không rành lắm . nếu có gì không biết thì mong bạn và những bạn khác chỉ thêm .Thành thật cám ơn mọi người lắm .

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Thế thầy dạy ỡ trường nào? Hòang Gia?, hồi đó em thi ỡ Trung Chánh