Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
RE: kinh nghiem thi bang lai xe

Mừng thầy tham gia OS
Một giờ cũng thấy, cả khoá cũng thầy. Thế là nay có thầy dạy lái: Các bác nào sắp thi hay thi lại (buồn) cũng có nơi để nhờ tư vấn rồi.

Tập Lái
29/5/07
32
0
0

@Phantan . Cám ơn bạn nhiều . mình hy vọng là sẽ có dịp tư vấn và hỗ trợ bạn và các bạn khác nhiều việc , nhưng mình mong rằng sẽ không có bạn nào nhờ mình về việc bị Thi Rớt nhé:D

Tập Lái
29/5/07
32
0
0

@Luuhong . Ok hối trước mình dạy ở Hòang Gia . Dạy cũng được 4 năm . đã ra làm riêng 3 năm nay rồi . đúng là ở Hòang gia các học viên được phục vụ tốt lắm.

Tập Lái
27/5/07
12
0
0

Chào THầy :D
E kiếm thầy từ bữa tới giờ , dạo này thầy khỏe k ? Từ khi có bằng e lái đi tùm lum , xa nhất là Nha Trang đó thầy [8D]. Mới đi xa lần đầu run wá thầy ơi :(, cũng may trong lúc học lái thầy cho e đi Vũng tàu vài lần nên cũng đỡ sợ .[8|]

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Trích đoạn: GPLX

Chào THầy :D
E kiếm thầy từ bữa tới giờ , dạo này thầy khỏe k ? Từ khi có bằng e lái đi tùm lum , xa nhất là Nha Trang đó thầy [8D]. Mới đi xa lần đầu run wá thầy ơi :(, cũng may trong lúc học lái thầy cho e đi Vũng tàu vài lần nên cũng đỡ sợ .[8|]

Ỡ trường thầy dạy cái chử, còn ở đây thầy dạy cái nghề mà nghề này liên quan đến tài sản và sinh mạng của mình và mọi người, cực kỳ quan trọng... thế chúng ta fãi kính trọng thầy dạylái xe nhiều lém

Tập Lái
19/5/07
13
0
0
53

Xin hỏi thầy tên tên gì số dt bao nhiêu cho em tiện liên lạc.

Tập Lái
19/5/07
13
0
0
53

Nếu ko lầm thì anh là thầy Phương fải ko.

Hạng C
2/2/07
826
20
18
49
Trái Đất

Thầy làm ơn chỉ giúp em cách làm bài thi số 11 "tăng số - giảm số". Em toàn bị trừ điểm ở đoạn này mà không hiểu tại sao. Cụ thể , em làm thế này: Trước khi vào bài, em đạp ga tăng tốc trước. Ngay khi qua vạch vàng thứ 1 (bảng tốc độ tối thiểu) và nghe báo bài, em đạp côn chuyển sang số 2. Khi xe qua vạch vàng thứ 2 (bảng tốc độ tối đa), em rà thắng giảm tốc và trả về số 1" - > bị trừ 5 đ:(.

Theo em đoán, nguyên nhân có thể là:

- tăng tốc chưa đạt tốc độ > 24km/h (em không kịp nhìn đồng hồ tốc độ)
- chưa kịp nhả côn trước khi qua vạch vàng thứ 2

Thầy phân tích nguyên nhân giúp em với . Cảm ơn thầy nhiều

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Bắt đầu có nhiều bác quan tâm đến thầy rồi...Chắc có khóa thi nên không thấy thầy reply.:D

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Trích đoạn: focker

Thầy làm ơn chỉ giúp em cách làm bài thi số 11 "tăng số - giảm số". Em toàn bị trừ điểm ở đoạn này mà không hiểu tại sao. Cụ thể , em làm thế này: Trước khi vào bài, em đạp ga tăng tốc trước. Ngay khi qua vạch vàng thứ 1 (bảng tốc độ tối thiểu) và nghe báo bài, em đạp côn chuyển sang số 2. Khi xe qua vạch vàng thứ 2 (bảng tốc độ tối đa), em rà thắng giảm tốc và trả về số 1" - > bị trừ 5 đ:(.

Theo em đoán, nguyên nhân có thể là:

- tăng tốc chưa đạt tốc độ > 24km/h (em không kịp nhìn đồng hồ tốc độ)
- chưa kịp nhả côn trước khi qua vạch vàng thứ 2

Thầy phân tích nguyên nhân giúp em với . Cảm ơn thầy nhiều
em cũng đang học, nghe thầy em bảo có thể do mình để số mo hơi lâu [&:]???

cũng không loại trừ khả năng hệ thống chấm điểm tự động bị lỗi [8D]

Last edited by a moderator: