Tập Lái
24/8/15
24
74
13
37
E làm vài tháng trước ở 282, 2 xị cà số khung số máy + điền form, buổi sáng zô lấy STT xong canh tình hình về nhà ngủ, đầu giờ chiều zô là tới STT, 3 xị cho xóa giải chấp, cái này e đã cập nhật trên Trần Cao Vân chỗ giao dịch đảm bảo gì đó rồi nhưng đồng chí kêu chưa đủ, phải xóa trên công an nữa ( nộp cho đồng chí công an ở dãy nhà phía sau, lầu 2 để nhờ đồng chí đó xử lý giúp , tên gì em quên rồi), 2 xị e để quên lúc nộp hồ sơ, xét xe thì ko cần. Tổng thiệt hại 7 xị. Đơn giản ko cần qua cò lái, tốn thời gian chờ đến lượt thôi.

Tập Lái
10/11/15
42
380
53
44
Em đã từng tự đi làm 2 đời xe cũ (em có thói quen cái gì chưa biết thì tự đi làm để hiểu rõ hơn về thủ tục hành chính chứ cái gì cũng ra dịch vụ rồi người ta nói cái gì mình cũng nghe theo là ko ổn). Chủ yếu là mất thời gian ngồi chờ thôi vì cán bộ sẽ xem hồ sơ của mấy cò trước, của mình xem sau cùng. Chi phí 1 ngày làm (em làm công nên dùng phép nghỉ) + 150k tiền cà số . Hết.

Hạng B2
6/3/19
217
30.630
93
Từ tết đến giờ mình sang tên xe 3 lần ở 282. Một lần moto 250cc cũ và 2 lần oto cũng xe cũ.
Chỉ mất tiền cà số cho tụi cò ngoài đường NTL và phí 100K cấp cavet mới (có hoá đơn). Còn ngoài ra không mất thêm 1 xu. Mọi việc thuận lợi. Các anh cứ dấm dúi tiền cho mấy nhân viên công vụ là tiếp tay cho cái xấu :)

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
688
5.334
93
43
Em đã từng tự đi làm 2 đời xe cũ (em có thói quen cái gì chưa biết thì tự đi làm để hiểu rõ hơn về thủ tục hành chính chứ cái gì cũng ra dịch vụ rồi người ta nói cái gì mình cũng nghe theo là ko ổn). Chủ yếu là mất thời gian ngồi chờ thôi vì cán bộ sẽ xem hồ sơ của mấy cò trước, của mình xem sau cùng. Chi phí 1 ngày làm (em làm công nên dùng phép nghỉ) + 150k tiền cà số . Hết.
a cũng phải có con cò cà số rồi :D

cò & NCS sẽ đọc thớt và down giá dvụ cạnh tranh.

• Like
Reactions: ARSENALFAN