Tập Lái
13/12/06
35
0
0
www.vietgoo.com
RE: kinh nghiệm về xe Carnival GS

các bác nói thế nào ấy............em thấy con Canival này cũng dở òm...xấu...cty em có 1 em mà hơi một tí là hỏng vặt ...sắp bán rùi ..bác nào máu em bán:20K

Nếu bác muốn bán bác cho em xin số phone và địa chỉ nhé bác.

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột

Nghe các bác nói về Cartival GS Em mê quá nhưng những 2.5 mà chạy xăng nghe hao quá vì kinh tế có hạn. Nhưng giá hiện nay của nó là bao nhiêu hở các bác, nếu bác nào có thông tin chính xác báo cho Em biết với nhé

South Africa
4/11/06
776
10.645
93

Trích đoạn: thang_asia

các bác nói thế nào ấy............em thấy con Canival này cũng dở òm...xấu...cty em có 1 em mà hơi một tí là hỏng vặt ...sắp bán rùi ..bác nào máu em bán:20K
Bán chưa bác hay là BÌNH ĐÀ?

South Africa
4/11/06
776
10.645
93

Trích đoạn: HAI2957

Nghe các bác nói về Cartival GS Em mê quá nhưng những 2.5 mà chạy xăng nghe hao quá vì kinh tế có hạn. Nhưng giá hiện nay của nó là bao nhiêu hở các bác, nếu bác nào có thông tin chính xác báo cho Em biết với nhé
Hôm qua mới lên Pasteur coi em này; đại lý báo giá cuối là 30.400$; tôi thấy cũng được nhưng có mấy cái không vừa ý nên chưa quyết: kính lái không gấp tự động, cửa lùa hơi nặng, da ghế quá tệ, âm thanh như keo dán chuột, đèn trước không có projector nên không gắn xenon được, không có bệ bước, không có hệ thống sưởi ...

Hạng D
17/3/07
1.270
15
0
13

18k ban khong vay baccccc