Hạng D
19/2/10
1.997
5.098
113
Đường giờ ngon lành,quất vô tư nhưng tuân thủ tốc độ nhé.

Hạng C
23/9/15
976
1.411
93
45
Em vừa đi xong về. Đoạn Tuy Phong - Phan Thiết đi ven biển chạy sướng, đường đẹp, chưa có biển báo giao thông. Chạy ngang Bàu Trắng, Lâu đài Rượu Vang cũng hay hay.

Đường SG-PT cũng dễ chạy với người như em, không vượt phải (hì hì), canh biển cấm vượt và canh tốc độ là chạy. Cũng có nhiều CSGT đứng nhưng không vấn đề gì.

Cám ơn các bác đã tư vấn.

• Like
Reactions: Art Sullivan
Hạng C
13/10/14
670
753
93
42
TP. Hồ Chí Minh
Em vừa đi xong về. Đoạn Tuy Phong - Phan Thiết đi ven biển chạy sướng, đường đẹp, chưa có biển báo giao thông. Chạy ngang Bàu Trắng, Lâu đài Rượu Vang cũng hay hay.

Đường SG-PT cũng dễ chạy với người như em, không vượt phải (hì hì), canh biển cấm vượt và canh tốc độ là chạy. Cũng có nhiều CSGT đứng nhưng không vấn đề gì.

Chúc mừnh bác và gia đình đã có chuyến đi an toàn và vui vẽ.

• Like
Reactions: vios_2015
Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113

Tuần này em cũng đi Phan thắm Thiết bác, đi Tuy Phong là đi ngang Lâu đài Rượu Vang, tức ko đi vào mũi né, mà đi xuống Đồi Hồng hòn rom, không đi vô Nguyễn Đình Chiểu mũi né hả bác.

Biển ở Tuy Phong sạch như mũi né hok bác, vì biển dưới Hòn Rơm nước nó ko trong xanh như trên mũi né.

Hạng C
23/9/15
976
1.411
93
45
Tuần này em cũng đi Phan thắm Thiết bác, đi Tuy Phong là đi ngang Lâu đài Rượu Vang, tức ko đi vào mũi né, mà đi xuống Đồi Hồng hòn rom, không đi vô Nguyễn Đình Chiểu mũi né hả bác.

Biển ở Tuy Phong sạch như mũi né hok bác, vì biển dưới Hòn Rơm nước nó ko trong xanh như trên mũi né.

Mình đi Tuy Phong về P.Thiết, không vào Mũi Né, chạy đường ngoài. Đi ngang Lâu Đài Rượu Vang, Đồi Hồng, Hòn Rơm, Bàu Trắng.

Biển Tuy Phong không sạch, Biển Mũi Né không tắm nên không biết, Biển Phan Thiết Ok, nhưng mấy hôm nay sóng to, chỉ phù hợp cho bé bự và người yêu tắm, trẻ con không tắm được.

P/S: Có một số đoạn phân làn xe ô tô, lan sát con lươn 80km/h. Lan giữa có 70 km/h. Các anh CSGT cũng hay me đoạn này. Còn đoạn mới khúc Tuy Phong thì chưa có biển báo, chạy ngon, nhưng nên chạy <80 Km/h thì an tâm hơn, khỏi tranh cải. hìhì.