Hạng C
15/6/04
821
12
0
Em cần chuyển file ppt của powerpoint sang pdf của acrobat, bác nào biết có chương trình nào làm ngon lành thì mách em với, em dơn đủ thứ trên net rồi mà toàn bản trial, làm thì cũng được nhưng chất lượng kém và điều quan trọng là nó để lại dấu ấn của bản demo trên thành phẩm :mad:
Gấp lắm rồi, chậm nhất là CN em phải hoàn thành để mang đi công tác, các bác giúp em với
Đa tạ tất cả các bác !!!

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam
RE: Kíu kíu, ppt to pdf

Accrobat writter

http://www.4shared.com/network/search.jsp?sortType=1&sortOrder=1&sortmode=2&searchDCId=8&searchName=acrobat+writer&searchmode=2&searchName=acrobat+writer&searchDescription=&searchExtention=&start=0

sau khi install thì nó trở thành một cái máy in ... khi bác nhấn in thì chuyển sang PDFwriter sẽ được file PDF

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.518
113

Trích đoạn: STINGER

Em cần chuyển file ppt của powerpoint sang pdf của acrobat, bác nào biết có chương trình nào làm ngon lành thì mách em với, em dơn đủ thứ trên net rồi mà toàn bản trial, làm thì cũng được nhưng chất lượng kém và điều quan trọng là nó để lại dấu ấn của bản demo trên thành phẩm :mad:
Gấp lắm rồi, chậm nhất là CN em phải hoàn thành để mang đi công tác, các bác giúp em với
Đa tạ tất cả các bác !!!

Tốt nhất bác chạy ra hàng để tìm đĩa Adobe Acrobat. Bản PDF do thằng này tạo ra có nhiều ưu việt so với các chương trình khác.

Hạng B2
12/2/06
173
9
18
HCMc

Em cũng khuyên bác xài cái Adobe Acrobat Professional hiện giờ là 8.0 (em đang xài 7.0). Trên mạng cũng có bản crack, nếu tìm kiếm phiền phức thì bác ra tiệm mua đĩa cho khỏe:D

để em hiền
1/4/05
3.801
93.910
113

Chính xác,ra khu Bùi thị Xuân (nếu ở SG).Chỉ mất có 7000đ cho 1 dĩa Acrobat Professional.

để em hiền
1/4/05
3.801
93.910
113

Còn nữa,khi cài xong trên giao diện của PP sẽ có sẵn phím chức năng convert to PDF.Chỉ click vào là xong thôi.

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

tại sao phải tốn 7 nghìn và mang tiếng ... chôm đồ trong khi có thể xài free ở đây: http://www.primopdf.com/

dung lượng file setup khoảng 10MB, phần mềm hoàn toàn miễn phí, chuyển đổi được gần như tất cả thành pdf (miễn là pm đó in được)

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.518
113

Đúng là có nhiều phần mềm miễn phí hỗ trợ chuyển đổi tài liệu sang dạng PDF bằng cách giả lập máy in. Tuy nhiên, sử dụng Acrobat có ưu điểm mà các phần mềm khác không có được, đó là chuyển đổi mà giữ nguyên một số liên kết có trong tài liệu. Ví dụ, một tài liệu Word nhiều trang có mục lục, nếu chuyển bằng Acrobat (sử dụng thanh công cụ Acrobat chứ không phải qua máy in Adobe PDF) thì khi bấm vào mục lục này sẽ đến được trang cần thiết, đây là điều mà các phần mềm khác không có được.

Hạng B1
29/8/06
69
1
6
Sài Gòn

Nếu sử dụng cho máy ở nhà thì bác cài Adobe Acrobat Pro đi. Chất lượng thì khỏi bàn. (Nên đi mua đĩa bán sẵn sẽ tiết kiệm thời gian hơn search net).
Em có sử dụng freeware Primo rồi, nói chung là nó rất tốt trong các freeware, nhưng mà đối với một số loại tài liệu, nó xuất ra PDF bị bể nét khá nhiều.

ubl
Hạng B1
14/2/06
94
0
0

tốt nhất bác vào trang này reg 1 nick rùi down phần mềm về ... có crack đàng hoàng mà gần như cái gì cũng có http://www.softvn.com