Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53
MINA nói:
gaymedao nói:
Hay quá. Tháng 9 em sang Châu Âu phượt một mình. Hy vọng được hai bác Mina và bác Đè giúp đỡ!( em là thành viên tập lái còi, K biêt các bác ấy có tiếp k nữa)
Đừng lăn tăn Bác,khi nào sang bác cứ báo trước là OK!:D
bác là thành viên còi thì coi chừng bác Mina chỉ đãi món ... rau muống thôi :D

Hạng D
10/6/09
1.086
548
113
Thông báo:

Mời các OSer chuyến EU Phượt vửa rồi tập trung lúc 10h T7 23/6 tại cafe 30/4 Dinh để chia sẽ giao lưu tổng kết chuyến đi

- Địa điểm nhậu sau đó: yêu cầu bác GV set dùm quán đặc sản chút rùa rắn, cua gạch.. được ưu tiên
- Ngoài các OSer trên rất hoan nghiên các bác OS khác đến tham dự chia vui, chia các kinh nghiệm phượt Á Âu Mỹ sắp đến
- Thân mời bác Mina, bác Der, bác Gofl, bác Phongluu, bác Tuando, bác Mod box du lịch.. sắp xếp tham gia cuối tuần với tụi em
(bảo đãm nhậu rắn về chị nhà khen sao khỏe quá luôn:)

Chrs!

Hạng B1
4/6/12
74
2
0
qha_vn nói:
MINA nói:
gaymedao nói:
Hay quá. Tháng 9 em sang Châu Âu phượt một mình. Hy vọng được hai bác Mina và bác Đè giúp đỡ!( em là thành viên tập lái còi, K biêt các bác ấy có tiếp k nữa)
Đừng lăn tăn Bác,khi nào sang bác cứ báo trước là OK!:D
bác là thành viên còi thì coi chừng bác Mina chỉ đãi món ... rau muống thôi :D
Đúng ra em không phải là thành viên còi mà chỉ là thành viên không lớn được vì các bác OS Pê Đê ăn hiếp nhiều lần nên cứ lấy được cái bằng B1 thì lại bị tước bằng
Em nhìn bác Mina rất ...hiền nên vững tâm. Bác đãi gì cũng được, rau muống càng hay ( rau bên đó còn đắt hơn thịt bò cứ lị)
Trông bác Mina cứ quen quen ( người sang bắt quàng làm họ
), không hiểu đã gặp tự bao giờ. Năm 1997 hồi em sang Berlin có gặp và ăn nhậu với bác Nguyễn Văn Thọ - nhà thơ bán quần áo bên đó. Không hiểu hồi đó bác Mina có mặt không?

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53
em chọc bác thôi, bên đó rau muống là món sang trọng lắm, mùa đông 1 bó giá bằng 10 con gà. số là khi nhóm OSPD sang thăm OSPD đứt cuối đông năm 2010. Đêm trước khi cả nhóm đi Bremen thì bác Mìn mời về nhà và hỏi muốn ăn gì. bọn em ngại bác ấy tốn kém nên nói ăn rau muống thôi. ai dè 2 vợ chồng cắn răng đi mua rau muống. trong bữa ăn, sau khi uống vài ly, bác Mìn mới "xổ" ra việc bó rau bằng 10 con gà là cả đám nhìn đĩa rau mỏng manh mà chẳng ai dám gắp nữa :D

Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113
qha_vn nói:
em chọc bác thôi, bên đó rau muống là món sang trọng lắm, mùa đông 1 bó giá bằng 10 con gà. số là khi nhóm OSPD sang thăm OSPD đứt cuối đông năm 2010. Đêm trước khi cả nhóm đi Bremen thì bác Mìn mời về nhà và hỏi muốn ăn gì. bọn em ngại bác ấy tốn kém nên nói ăn rau muống thôi. ai dè 2 vợ chồng cắn răng đi mua rau muống. trong bữa ăn, sau khi uống vài ly, bác Mìn mới "xổ" ra việc bó rau bằng 10 con gà là cả đám nhìn đĩa rau mỏng manh mà chẳng ai dám gắp nữa :D
Hèn gì vừa rồi tụi em qua chả được ăn rau muống. Toàn là cá sống, tôm hùm....:D

@all: Thứ 7 này các bác nhớ có mặt đông đông đủ nhé. Từ Paris-Monaco-Rome-Venice- Amsterdam cho đến Berlin-Murnich ngày nào cũng nhậu đến 2 sáng, chẳng lẽ về đến Sài Gòn chúng ta ko tới sáng luôn. Em xin hâm nóng bằng vài hình ảnh tí nhé.

Paris

Monaco:

Rome:

Venice:

Berlin:

Munich:

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net
sonchuoi kiểm tra lại hình đi nhé!Tèo hơi bị nhiều đới.

@gaymedao: Em là thằng dọn rác ở khu chợ người Việt nên nhiều người biết lắm!:D

Hạng B2
13/6/05
132
1
18
49
www.dongngan.vn
MINA nói:
sonchuoi kiểm tra lại hình đi nhé!Tèo hơi bị nhiều đới.

@gaymedao: Em là thằng dọn rác ở khu chợ người Việt nên nhiều người biết lắm!:D

Tèo thế nào bác Mìn?

Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34
topic bảo phượt mà toàn nhậu cao nhà hàng sang,beer phủ phê,rượu vang ê chề.Đến nỗi ở Venice vào nhà hàng ven sông tụi tây cho vào hẻm ngồi rồi bảo "Tụi mày nhậu ồn ào lắm,nếu tụi mày ngồi ven sông khách tao ko dám vào".Đến đêm thứ 2 ghé lại vẫn ngồi trong hẻm,lúc này thèm hải sản quá bác caothu kêu luôn 2 xô bự,thằng phục vụ bê ra mà chấp tay xá luôn(cái nào e ko xạo,thiệt 100%)e nhớ có 1 bác nữa chứng kiến