Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
18/7/06
84
0
0
60
HCM VN
RE: Ko bán làm taxi, ko bán theo lô, mua >2 cái chờ hỏi ý kiến!

Em đang chờ TOYOTA nó trở tay thử coi Civic có theo kịp không.
[/quote]

- Không chờ được đâu bác 2nguyen, bác lại mơ mộng hoài - rồi chúng nó cho bọn ta out hết. (Chờ là chờ khi nào vào WTO chúng ta mới cho chúng nó sợ được)

Hạng B2
28/4/06
151
1
18
Sài Gòn
otosaigon.com

Em nghĩ giá đó thì cũng không có ông nào ngốc mới mua về làm taxi, chắc honda nó cũng đoán đc trước nên cam kết người tiêu dùng như vậy các bác nhỉ..
Bác Xe xin nhớ viết bài có dấu không vi phạm nội quy diễn đàn đó bác.......Không biết cái tên tinh tướng ở công ty bác lấy đc tiền đặt cọc chưa nhỉ..................:D

HVD
Hạng B1
13/1/06
69
1
0
HCM

Civic lại làm thất vọng. Cái giá 495, 515, 605 triệu thì sang USD làm gì ở mức hai mươi mấy chứ. "Giá Civic sẽ trên dưới 20K" - quảng cáo vẫn là quảng cáo. Phải là "Giá Civic trên 20k" mới đúng.

Tập Lái
19/7/06
11
0
0

Honda đưa ra cái quy định đó là muốn báo trước cho khách hàng biết rằng :trong thời gian tới Honda sẽ xuất xưởng loại xe chuyên dùng cho tắc xi. Chắc giá chỉ khoảng 15 ngàn thui !

Hạng B2
4/12/05
335
8
18
45
HN

Honda làm choè quá. Làm kiểu này để lập lờ tạo cơ hội tiêu cực cho các đại lý hay có ẩn ý mờ ám gì chăng?
Em định đổi sang CV nhưng giá như thế thì thôi, chờ xe Tàu vào vậy... Nhiều lô xe tàu xuất sang Mỹ không đạt tiêu chuẩn đợt này họ sẽ bán rẻ sang việt nam đấy :D giá chỉ bằng 1/4 CV. Mà em nghĩ chất lượng cũng thường so với sx ở nước ngoài, ví như Dream VN với Thái Lan.

Hạng B2
24/3/06
198
5
0
TPHCM

"Giá cả hấp dẫn để biến ước mơ thành hiện thực với Honda Civic":mad::mad::mad:

Hạng B2
20/8/06
125
32
28
53

Bây giờ nếu Altis của TOY mà ra xe số tự động 1.8 AT theo các bác nghĩ HÒN ĐÁ có chìm nghỉm không các bác ?????:D:D:D

Hạng B2
2/9/04
424
218
43

Không hiểu là mấy ông nhà báo viết có đúng không nhưng nếu đúng như thế thật thì đúng là bọn HD này nó bị dở hơi rồi, em thấy quá củ chuối luôn. Hàng hoá phải mong bán được càng nhiều càng tốt, đằng này mua từ 2 cái thì phải hỏi ý kiến này nọ, Civic cũng chỉ là dòng sedan hạng trung chứ có phải là của hiếm đâu mà chưa bán đã bày đặt.

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com

Công ty em dự định mua CIVIC làm taxi mà bây giờ phải bỏ kế hoạch rồi... hic hic...:mad::mad::mad:

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Thầy iem được mùa Chè năm rồi,định xuống Thủ Đô vào chỗ Hon-da mua 1 lố để chia cho lũ bọn iem,nhưng kiểu này chắc iem phải a-nô bẩu cụ đừng xuống cho nhọc công nhẩy!Bán mỗi cái,ai nái,ai nhịn":D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.