Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
11/7/05
590
0
16
53
Cộng hòa DCND Hải Phềnh!
Bọn này làm trò quá! Nó tưởng xe nó là cái quái gì mà tinh vi thế? Mer E240 bên Sing còn làm taxi, chứ Civic là cái gì................ em nghe xong mà lộn ruột quá!

Hạng D
12/12/03
2.829
3.726
113
Vietnam
RE: Ko bán làm taxi, ko bán theo lô, mua >2 cái chờ hỏi ý kiến!

Ơ... lại thêm cái trò tinh vi, vi tính này nữa ah... chắc lại cam kết với những người đã đặt cọc là H-Vịt của em sẽ kg để người ta làm taxi đây mà

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Quay lại Toy thôi các bác ....em chạy đây ...:D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

HVN bán hàng kiểu gì ấy nhỉ??? em muốn mua tặng vợ cả 1 con, em một con cho có cặp mà không bán là sao??? :D:D

Hạng C
11/7/05
590
0
16
53
Cộng hòa DCND Hải Phềnh!

Trích đoạn: songnguyen

HVN bán hàng kiểu gì ấy nhỉ??? em muốn mua tặng vợ cả 1 con, em một con cho có cặp mà không bán là sao??? :D:D

Bác sang gặp thằng GĐ S-Phone nhé! Honda ko bán đâu!

Hạng B2
10/2/06
191
4
18
47
Hà Nội
phigia.com

Trích đoạn: songnguyen
Bác cứ đùa dai.... vừa mắng bọn HD xong lai ví dụ là mua 2 cái. Bác hiểu sai vấn đề roài: với cái giá như thế này mà vẫn có người hỏi mua 2 cái thì đại lý phải báo với công ty để "thưởng" đó mà........ :D :D :D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

trích đọan: thanh3e
Bác cứ đùa dai.... vừa mắng bọn HD xong lai ví dụ là mua 2 cái. Bác hiểu sai vấn đề roài: với cái giá như thế này mà vẫn có người hỏi mua 2 cái thì đại lý phải báo với công ty để "thưởng" đó mà........ :D:D:D
Đó là em ví dụ thía chứ bán hàng kiểu đó có mà toi sớm. Em đang chờ TOYOTA nó trở tay thử coi Civic có theo kịp không.

Tập Lái
13/3/06
14
0
0

cảm ơn bác HD đã cho em hiểu thế nào là Nhật Ba^n? nhé:D

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

đúng là nhảm nhí, lần đầu mới thấy, mua nhiều không bán :D:D:D chảnh vừa vừa để người khác sống với

Status
Không mở trả lời sau này.