Hạng B2
20/10/07
209
8
16
40
Xay Cung
RE: Korando

Các pác cho em hỏi ngoài lề 1 chút.Em thấy có con xe kiểu 2 cầu giông con korando này nhưng lại có lôgo Huyndai.kiểu dáng thì ko bầu bĩnh như em này.ko biết tên gọi là gì???Có Bác nào biết ko????Hình như dòng này trong SG ko thấy chạy thì phải

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Em cũng thích dáng em này lắm,chỉ mỗi tội xe về VN mình toàn khai báo dạng tải.Em nghĩ vì hồi trước chưa cho nhập xe 4 chỗ đã qua sử dụng,còn bây giờ ko thấy bác này nhập xe này về nhỉ ?

Hạng B1
15/10/07
55
0
0

Thị trường bắt đầu xuất hiện 280 em này sau khi các em bị giữ hơn 2 năm tại cảng HP: Bác nào yêu dòng xe này chuẩn bị siền là vừa vì tối qua em thấy bắt đầu xuất hiện ở 1 số ga ra - ko hiểu rổ giá thế nào chỉ biết thanh lý cả lô 280 chiêc đâu trên 8 tỷ

Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com

Tiền chuẩn bị chắc là có thôi, cái vụ đăng ký 2 hay 4 chỗ mới quan trọng các bác nhỉ? Em này chạy cũng phơ lắm Korando của Ssangyong hay Deawoo chạy đều giống nhau thôi, hình như là một thì phải. Ngày trước em có chạy qua một em Ko Ssangyong máy dầu 2.3 ngon choét, phóng motoway rất đầm và bốc.
Kiểu Ko mà độ sơ qua vài thứ thì nhìn ngầu và thể thao hơn hẳn . Vd như độ thêm cản, thay dàn mâm cỡ lớn và lốp mỏng...
Với giá trên 15k mà rước một em Ko thì quá hợp lý nếu được đăng ký 4 chỗ ở vn đúng ko các bác
@dannyman : bác up lại hình xe bác cho anh em ngắm lại cái, em ko download được file đính kèm

Last edited by a moderator:
Tập Lái
28/11/05
14
0
1

Em đang làm cái hộp số cho êm nên chua chụp được hình. MAi e dem ve chup cho các bác xem. Thật ra e thích con xe nay vì nó gầm cao, khỏe và ngầu, :D lại tiết kiệm. Thanh niên mà. E cũng có sedan ma chẳng buồn đi rồi, hehe cấp cho các bô lão ở nhà đi chợ thôi.[8|]

Hạng B1
15/10/07
55
0
0

Chuyện đăng ký xe gì theo em biết là ko khó giải quyết, Bác nào đang đăng ký xe tải xin mời đi nộp thuế bổ sung - khoảng 20tr thì phải là chuyển sang xe du lịch, lắp thêm ghế... đc lun
Trước đay DN nhập khẩu lách luật, trốn thuế thì giừo nộp bổ sung là xong

Hạng D
4/7/05
1.137
1
0

Trích đoạn: nglong

Chuyện đăng ký xe gì theo em biết là ko khó giải quyết, Bác nào đang đăng ký xe tải xin mời đi nộp thuế bổ sung - khoảng 20tr thì phải là chuyển sang xe du lịch, lắp thêm ghế... đc lun
Trước đay DN nhập khẩu lách luật, trốn thuế thì giừo nộp bổ sung là xong

Từ xe bán tải lên xe du lịch đóng nhiều thuế lắm, chứ chỉ có 20tr thì đã được hợp thức hóa hết rồi bác ợ...;)