Tập Lái
28/11/05
14
0
1
RE: Korando

Em nghe noi co 18 tr thoi may anh oi, hihi, Ah e muon hoi phu tung xe nay mua o dau nhi, vi du nhu roang, kinh, ...hop so tu dong ...

Hạng B1
15/10/07
55
0
0

Ở HN mời Bác ra Đỗ Ngọc Du - đủ hết luôn giá cũng hợp lý thui

Hạng B1
24/12/05
81
2
8

Tôi củng khoái em này lâu rui !!!
Và tôi củng hỏi kỹ thủ tục rùi. Ở Tp.HCM, còn nơi khác thì mình không rỏ lắm :
_ Đăng ký là xe tải. Không thể chuyển du lịch hay bán tải được được do đó :
+Cấm chạy giờ cao điểm trong thành phố ( thế giá nó mới rẻ )

Hạng B1
15/10/07
55
0
0

Trích đoạn: MinhToan

Tôi củng khoái em này lâu rui !!!
Và tôi củng hỏi kỹ thủ tục rùi. Ở Tp.HCM, còn nơi khác thì mình không rỏ lắm :
_ Đăng ký là xe tải. Không thể chuyển du lịch hay bán tải được được do đó :
+Cấm chạy giờ cao điểm trong thành phố ( thế giá nó mới rẻ )
Gìơ khác rùi Bác ơi! Bác nộp thuế bốung đâu như 20tr là OK! Nhà nc cũng cần tiền mà

Hạng B2
11/10/07
248
5
18
Hà nội
www.aumodulo.com

Các bác cứ nói chuyện trên mây thôi! Anh tôi có con Korando 290z mua 18k cách đây 5 năm vẫn phải chạy lòng vòng trốn XXX đấy! cựu Thủ tướng CP ra qđịnh truy thu thuế từ 2005 nhưng đến giờ có đứa nào thực hiện đâu? Nên khổ thân ông anh tôi muốn nộp cho xong mà nó cho nộp đâu! Bán chả ai mua (mấy XXX gạ bán giá <10k ---- chán). Xe này máy dầu 3.0 mercedes chạy ngon, tiết kiệm 9l/100km TP

Hạng B2
17/7/06
279
0
16
google.com

theo em lô xe này nhà nước mua trang bị cho canh sát cơ động và giao thông là chuẩn nhất

Hạng D
25/11/07
2.122
60.257
113
Viện Nghiên Cứu

Troi a! Cai xe nay ban di khong xong, bac con ruoc ve lam gi! Xe cung tuong doi on ve chat nhung khi dang ky thi duoc phet vao la xe tai (khong phai ban tai). Vi the cam luu thong gio cao diem. Toi cung da co mot con mau trang, bien 60, nhung da ban, chi duoc 5K. Luc mua 19K, nop tien Cong An cung den 3K (cong don 5 nam su dung). Noi chung la thay nhe ca nguoi!

Hạng B1
18/4/07
96
0
0

Chào bác!

Em cũng mê dòng này lắm. Nếu tiện bác cho em ngó hình máy móc của em nó một chút. Em cũng đang tăm một em Dea Ko 602EL. Không biết máy móc thế nào? Mà bác có thông tin gì về các dòng 209S, 602L... của Ko không? Chia sẻ cho em với.

Đa tạ.