Hạng B2
5/1/15
483
425
63
39
"Vios lái khá hay còn Camry thì lái rất...buồn ngủ. " Thiệt hả bác chủ .?
Chắc bác chủ nói hơi quá. Haha. Nhưng mà camry đung là lái ko thú vị. Phục vụ người ngoi sau bác ạ. Lái thú vị trong phân khúc D phải là em subaru Legacy

7/9/16
1.028
2.631
113
33
Xe màu trắng đẹp quá, explorer ngon vậy thì chết mẹ toy highlander rồi, chơi luôn tới gx 460 lun chớ nói chi prado ! Ford Mỹ chứ ko phải như thần thánh ráp ở VN đâu!:3dcuoi:

Hạng F
27/6/12
5.023
11.757
113
Thiệt :D Đâu phải tự nhiên mấy nước Đông Nam Á như Philippines, Malay hay Thái nó có giải đua dành riêng Vios mà ko phải là dòng xe khác đâu bác
Em nghĩ xe đua nó phải "mộc" chứ bác? Để nó thấy được kỹ năng của tay đua. Có giải đua vì tay lái thú vị? Em thấy sao sao.

Hạng D
5/7/16
1.953
13.850
113
Nhập máy 2.3 bản Limited hoặc Sport về là quyết định khôn ngoan về giá bán rồi anh ! Bản Platinum giá hơn 3 tỷ thì mấy người mua.

anh hiểu. nhưng có 2-3 phiên bản sẽ dễ lựa chọn. chỉ có 1 phiên bản duy nhất làm giảm tính cạnh tranh...

hơn nữa những xe giống vậy cũng thuộc dạng đặc biệt... tự bản thân nó đã kén khách rồi. Ford làm ko tới thì chết yểu thôi..

Tập Lái
5/10/16
6
5
3
32
Thế G class nó là khung gầm kiểu gì vậy bác, và nên gọi nó là SUV hay CUV.
Bác đọc kỹ chưa E bảo GLS so vs Landcruiser OK...Landcruiser - GLS- Ranger Rover - Qx56-Escalade-Linconl Navigator-cùng chung phân khúc Full size và mấy e Unibody như GLS làm sao ăn được Body on frame như Landcruiser...
G class nó so sánh trực tiếp vs Landrover Defender không phải so vs Land OK

Tập Lái
29/4/16
29
13
3
31
cần thơ
Đọc kĩ dùm đi cha ông Khoa ổng nói rõ ràng là cross còn everrest mới Suv ko đọc kĩ bài rồi nói linh tinh