30/7/14
31
10
8
35
Các bác thấy cái ốp bô này có được ko. Em đã lựa chọn khá kỹ và quyết định dùng em nó đấy. Ốp vô khá gọn và vừa kích thước

Ốp pô đẹp quá bác ạ, lại hợp với màu xe của bác luôn. Bác lắp ốp pô gì vậy? giá bao nhiêu vậy ạ? Xe em màu đen, lúc mua về cũng thấy cái pô củ chuối mà em chưa động chạm gì hết.

Hạng B2
3/3/12
185
19
18
Ốp này là của Suzuki Hayate đó các bác. Cái ốp mua trong hãng 160k, mang ra thợ hàn gió đá họ làm hết 40K nữa. Rẻ mà đẹp.
Lúc trước dùng cái ốp của SH đắt tiền mà thô ko chịu nổi nên em bỏ luôn.

30/7/14
31
10
8
35
Ốp này là của Suzuki Hayate đó các bác. Cái ốp mua trong hãng 160k, mang ra thợ hàn gió đá họ làm hết 40K nữa. Rẻ mà đẹp.
Lúc trước dùng cái ốp của SH đắt tiền mà thô ko chịu nổi nên em bỏ luôn.

Gía đó quá ngon bác ạ! Bác cho cái địa chỉ dùm em nhé. Tết em cũng muốn làm đẹp em PP một tý cho có không khí.

Hạng B2
3/3/12
185
19
18
Gía đó quá ngon bác ạ! Bác cho cái địa chỉ dùm em nhé. Tết em cũng muốn làm đẹp em PP một tý cho có không khí.
Bác mua miếng ốp trong hãng Suzuki rồi ra tiệm hàn gió đá họ hàn cho 2 cục bát để bắt bulon của miếng ốp mới là xong. Như của em thì em xả luôn 4 con ốc lắp của ốp cũ, nhưng làm vậy thì phải sơn lại bô mới được.

Hạng B2
3/3/12
185
19
18
Mình cần bán xe Kymco People 125Fi đời 2012,chạy 45k km,máy tốt êm,zin theo xe biển số TPHCM giá 21t,ngay chủ bán
LH: a Cường 0903834225,Thủ Đức
Thấy bác rao bán xe mà thấy cũng buồn. Dòng xe Kymco nói chung mua xài rồi để lại cho người thân còn được chứ bán giá rớt thê thảm luôn. Nếu bác thấy còn sử dụng tốt thì độ chế tí nhìn cho bắt mắt rồi dùng tiếp bác ạ. Như em 56k km rồi mà vẫn chạy phà phà.

Hạng B2
2/7/11
205
30
28
Hôm nay đi thay nhớt xe thấy nhân viên nói showroom 3/2 sắp tới sẽ chuyển mặt bằng đi chỗ khác , không biết chuyển đi đâu nữa . Bác nào sau này mà biết Đc ở đâu thì thông báo cho cả nhà biết với nhé .
499 Lac Long Quan F5 TPHCM