bwm
Tập Lái
19/12/16
1
0
1
40
Em thanh lý xe gấu chạy. Kymco Like. Trước gấu chủ yếu chở hàng và chở con loanh quanh thành phố thôi. Xe chạy tầm 22k km. Hơn tháng nay gấu ko chạy vì e có xe mới nên gấu chạy AB cho nhẹ.
Xe chính chủ,bstp hcm. Máy móc zin, bốc và ngọt. Xe ko bệnh hay lỗi gì hết,bao chạy,lỗi money back.
Dàn áo như hình,có trầy vì gấu chở hàng nhưng e dán keo từ lúc mua nên về lột keo là ok. Đồ đạc còn đủ 2 chìa,gương hậu. Có cản bảo vệ inox nhưng e tháo ra. Nhược điẻm là đứt dây công tơ mét do chó ngoạm và nứt đèn hậu do va chạm khi gửi xe.

Nay em thanh lý với giá 6900000. Gọi em vào số 0934140783. em tên Hùng. Nhà ở Gò Vấp,gần ngã 6.

Attachments

Hạng B1
7/8/10
84
49
18
40
Bác nào biết ở TP.HCM mua phụ tùng Kymco PP ở đâu không?
Em cần mua cái ECU_3920A của People FI

Tập Lái
6/3/17
3
0
1
33
Mình có đang dùng xe kymco people 16 FI , mới đây mình phát hiện trên mặt đồng hồ có biểu tượng màu da cam bị nhấp nháy khoảng cách 1-2s nháy 1 lần khi đang chạy, xe vẫn vận hành bình thường nhe. Vậy cho mình ? trên diễn dàn KC mình có bạn nào biết bệnh của em nó k và cách giải quyết như nào ? mình xin cảm ơn trước mn nhe !!
Kymco Like 125 + People 16Fi

Tập Lái
19/4/17
2
0
1
55
Re:Kymco Like 125

Bác nào đang đi Kymco FI mà đèn vàng nhấp nháy thì alo cho mình . Mình chỉ cho cách tìm lỗi , khắc phục lỗi vả xóa lỗi nhé
Chào Dũng. Cho hỏi cách khắc phục đèn vàng fi nhấp nháp. Thân!